അപ്രീലിയ SR 125 അതിന്റെ സഹോദരമായ SR 150 -യുടെ ചെറിയ പതിപ്പാണ്. അപ്രീലിയയിൽ നിന്നുള്ള 125 സിസി സ്കൂട്ടർ ഓഫർ, ബ്രാൻഡിന്റെ സമ്പന്നമായ റേസിംഗ് പൈതൃകം മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നു. പെർഫോമെൻസും ശൈലിയും ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന യുവാക്കളെയാണ് സ്പോർട്ടി സ്കൂട്ടർ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.അപ്രീലിയ SR 125 എല്ലാവിധത്തിലും അതിന്റെ വലിയ സഹോദരത്തിന് സമാനമാണിത്. ഒരേ രൂപകൽപ്പനയും ബോഡി പാനലുകളും ഇത് മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, രണ്ട് ഓഫറുകളും തമ്മിലുള്ള പ്രധാന വ്യത്യാസങ്ങൾ ഗ്രാഫിക്സും നീളമുള്ള സീറ്റും മാത്രമാണ്. മാർക്കറ്റിലെ മറ്റേതൊരു സ്കൂട്ടറുകളിൽ നിന്നും നാടകീയമായി വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സ്റ്റൈൽ ഘടകമുള്ള അപ്രീലിയ 125 ഷാർപ്പ് ക്യാരക്ടർ ലൈനുകൾ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നു. സിൽവർ, ബ്ലൂ എന്നീ രണ്ട് കളർ ഓപ്ഷനുകളിൽ സ്കൂട്ടർ ലഭ്യമാണ്.SR125 സവിശേഷതകളിൽ ഷാർപ്പ് ലൈനുകൾ, ബോൾഡ് ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ, 14 ഇഞ്ച് ടയറുകൾ എന്നിവ SR 125 സ്കൂട്ടറിന്റെ അഗ്രസ്സീവ് സ്പോർടി രൂപകൽപ്പനയ്ക്ക് കൂടുതൽ പ്രാധാന്യം നൽകുന്നു. ദൈർഘ്യമേറിയ സീറ്റും ശ്രദ്ധേയമാണ്.
124 സിസി സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ എഞ്ചിനാണ് അപ്രീലിയ SR125 -ന്റെ ഹൃദയം. ഇത് 9.4 bhp കരുത്തും 8.2 Nm torque ഉം ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു.SR125 യഥാക്രമം മുന്നിലും പിന്നിലും ഡിസ്ക്, ഡ്രം ബ്രേക്കുകൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. മെറ്റാലിക് ബ്ലാക്ക് അലോയി വീലുകളുള്ള 14 ഇഞ്ച് ട്യൂബ്ലെസ് ടയറുകളിലാണ് സ്കൂട്ടർ ഓടുന്നത്. അപ്രീലിയ SR125 -ലെ സസ്പെൻഷൻ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് മുന്നിൽ സ്റ്റാൻഡേർഡ് ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫോർക്കുകളും, പിന്നിൽ ഒരു മോണോഷോക്കുമാണ്.എഞ്ചിൻ, കർശനമായ സസ്പെൻഷൻ സജ്ജീകരണത്തിനൊപ്പം മികച്ച പ്രകടനവും ശ്രദ്ധേയമായ ഹാൻഡ്ലിംഗ് കഴിവുകളും നൽകുന്നു.
പെർഫോമെൻസിനും ഹാൻഡ്ലിംഗിനുമായി അപ്രീലിയ SR 125 -ലെ എഞ്ചിൻ ട്യൂൺ ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ഏകദേശം ലിറ്ററിന് 40 കിലോമീറ്റർ മൈലേജ് സ്കൂട്ടർ അവകാശപ്പെടുന്നു.
നിരവധി സവിശേഷതകളോടെയാണ് അപ്രീലിയ SR125 വരുന്നത്. പാസ് സ്വിച്ച്, പോയിന്റഡ് ടെയിൽ ലാമ്പുകൾ, സ്പ്ലിറ്റ് ഗ്രാബ് റെയിലുകൾ, സ്പോർട്ടി ബോഡി ഡെക്കലുകൾ, ഫാറ്റ് 14 ഇഞ്ച് ടയറുകൾ, നീണ്ട സുഖപ്രദമായ സീറ്റുകൾ എന്നിവ ഈ സവിശേഷതകളിൽ ചിലതാണ്. പരമ്പരാഗതവും സൗകര്യപ്രദവുമായ സ്കൂട്ടറിനേക്കാൾ കൂടുതൽ പെർഫോമൻസിനാണ് അപ്രീലിയ SR125 ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.
ഇന്ത്യയിൽ വെസ്പ ബ്രാൻഡും സ്വന്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന പിയാജിയോ ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഭാഗമാണ് അപ്രീലിയ. പ്രധാനമായും യുവതലമുറയെ ലക്ഷ്യമിട്ട് ഒരു സ്പോർട്ടിയും അഗ്രസ്സീവുമായ രൂപകൽപ്പനയാണ് അപ്രീലിയ SR 125 വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. മികച്ച പെർഫോമെൻസും ഹാൻഡ്ലിംഗും സ്പോർട്ടി സ്കൂട്ടറിലുണ്ട്.
|
70,894.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
74,112.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
97,710.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
100,232.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
111,265.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
112,290.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | Single Piston |
| Front Brake Size | 220 mm |
| Front Brake Type | Disc |
| Front Suspension | Telescopic Hydraulic Forks |
| Front Tyre Size | 120/70-14 |
| Front Wheel Size | 14 inch |
| Radial Tyres | Yes |
| Rear Brake Size | 140 mm |
| Rear Brake Type | Drum |
| Rear Suspension | Monoshock |
| Rear Tyre Size | 120/70-14 |
| Rear Wheel Size | 14 inch |
| Tyre Type | Tubeless |
| Wheel Type | Alloy |
| Chassis Type | -- |
| Ground Clearance | -- |
| Kerb Weight | -- |
| Overall Height | -- |
| Overall Length | -- |
| Overall Width | -- |
| Seat Height | 775 mm |
| Wheelbase | -- |
| Bore | -- |
| Clutch | Automatic |
| Compression Ratio | 10:1 ± 0.5 |
| Cooling System | Air Cooled |
| Cylinders | 1 |
| Displacement | 124 cc |
| Fuel Delivery System | Carburetor |
| Fuel Type | Petrol |
| Gearbox Type | Automatic |
| Ignition | -- |
| Max Power | 9.4 bhp @ 8,500 rpm |
| Maximum Torque | 8.2 Nm @ 7,500 rpm |
| No. of Gears | -- |
| Spark Plugs | -- |
| Stroke | -- |
| Transmission Type | CVT |
| Valves Per Cylinder | 3 |
| 0 to 60 kmph | -- |
| 60 to 0 kmph | -- |
| Fuel Efficiency Range | 266 Km |
| Fuel Tank Capacity | 7 litres |
| Mileage | 38 kmpl |
| Reserve Fuel Capacity | -- |
| Top Speed | -- |
| Antilock Braking System | No |
| Battery | Maintenance Free |
| Brake/Tail Light | LED Taillamp |
| Clock | No |
| Digital Fuel Guage | No |
| Electric System | 12V DC |
| Fuel Guage | Yes |
| Headlight Bulb Type | -- |
| Headlight Type | Halogen And Bulb Type |
| Killswitch | No |
| Low Battery Indicator | No |
| Low Fuel Indicator | Yes |
| Low Oil Indicator | Yes |
| No. of Tripmeters | -- |
| Odometer | Analogue |
| Pass Light | Yes |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Shift Light | No |
| Speedometer | Analogue |
| Stand Alarm | No |
| Start Type | Electric Start |
| Stepped Seat | No |
| Tachometer | -- |
| Tripmeter Type | -- |
| Turn Signal | Yes |