മുൻ മോഡലിന്റെ രൂപകൽപ്പനയും സ്റ്റൈലിംഗും അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് 2019 ബജാജ് ഡൊമിനാർ നിർമ്മിക്കുന്നത്. ആദ്യം ഇത് ഒരേ രൂപകൽപ്പന പോലെ കാണപ്പെടുന്നു, പക്ഷേ വാസ്തവത്തിൽ സ്റ്റൈലിംഗിന്റെ കാര്യത്തിൽ പോലും ഇതിന് ധാരാളം അപ്ഡേറ്റുകൾ ഉണ്ട്. മുമ്പത്തെ മോഡലിൽ കണ്ട അതേ എൽഇഡി ഹെഡ്ലാമ്പാണ് അപ്-ഫ്രണ്ട്. മിറർ തണ്ടുകൾ പുതിയതും സവിശേഷമായ ഒരു ഡിസൈൻ സവിശേഷതകളുള്ളതുമായ ഒരു ജനക്കൂട്ടത്തിൽ വേറിട്ടുനിൽക്കുന്നു.വലിയ വ്യത്യാസം തലകീഴായി ഫോർക്കുകൾ മുകളിലേയ്ക്ക് വരുന്നു. അലുമിനിയം ഫിനിഷുള്ള 43 എംഎം യുഎസ്ഡി ഫോർക്കുകൾ മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ സ്റ്റൈലിംഗിൽ വലിയ പങ്കുവഹിക്കുന്നു. സൈഡ് പ്രൊഫൈലിൽ നിന്ന്, 2019 ബജാജ് ഡൊമിനാർ ഇപ്പോഴും മസ്കുലർ ടാങ്ക് ക l ൾ, റിയർ ക l ൾ എന്നിവയുമായി വരുന്നു.എക്സ്ഹോസ്റ്റ് സിസ്റ്റത്തിൽ മാറ്റങ്ങളുണ്ട്, അവസാനത്തിന് ഇപ്പോൾ ഇരട്ട out ട്ട്ലെറ്റുകൾ സ്പോർട്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. റിയർ എൻഡ് ചിന്ത മുമ്പത്തെ മോഡലിന് സമാനമാണ്. മുൻ മോഡലിനെപ്പോലെ ഡ്യുവൽ ടോൺ പെയിന്റ് ജോലിയുമായി 2019 ബജാജ് ഡൊമിനാർ വരുന്നു.
മുമ്പത്തെ മോഡലിന്റെ അതേ ലിക്വിഡ്-കൂൾഡ്, 373 സിസി, സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ എഞ്ചിനാണ് 2019 ബജാജ് ഡൊമിനാർ പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. എന്നിരുന്നാലും, വളരെ കുറച്ച് വ്യത്യാസങ്ങളുണ്ട്. എഞ്ചിൻ ഹെഡ് DOHC (ഡബിൾ ഓവർഹെഡ് ക്യാംഷാഫ്റ്റ്) വഴിയിൽ പോയതിനാൽ വളരെയധികം മാറ്റങ്ങൾ കണ്ടു.ബജാജ് ഇസിയു നവീകരിച്ച് ഒരു പുതിയ എക്സ്ഹോസ്റ്റ് സംവിധാനം ചേർത്തു. ഈ മാറ്റങ്ങളെല്ലാം ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിച്ച് 2019 ബജാജ് ബി.എസ്-ആറാം ഉദ്വമനം പാലിക്കുന്നു. 2019 ബജാജ് ഡൊമിനറിലെ എഞ്ചിൻ പരമാവധി പവർ output ട്ട്പുട്ട് 8,000 ആർപിഎമ്മിൽ 39 ബിഎച്ച്പിയും 7,000 ആർപിഎമ്മിൽ 35 എൻഎം പീക്ക് ടോർക്ക് output ട്ട്പുട്ടും നൽകുന്നു.സ്ലിപ്പർ ക്ലച്ച് സഹായത്തോടെ 6 സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സാണ് പിൻ ചക്രം നയിക്കുന്നത്. 0-100 കിലോമീറ്റർ / മണിക്കൂർ പൂർത്തിയാകുന്നത് വെറും ഏഴ് സെക്കൻഡിനുള്ളിലാണ്, മണിക്കൂറിൽ 170 കിലോമീറ്ററിൽ കൂടുതൽ വേഗത കൈവരിക്കാൻ മോട്ടോർസൈക്കിളിന് കഴിയും.പ്രകടനം വേഗതയുള്ളതാണ്, എന്നിരുന്നാലും, 2019 ബജാജ് ഡൊമിനാർ അതിന്റെ ക്രൂയിസിംഗ് കഴിവുകളാൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ മതിപ്പുളവാക്കുന്നു. ദിവസം മുഴുവൻ ട്രിപ്പിൾ അക്ക വേഗതയിൽ തുടരാൻ ഇതിന് കഴിയും, മാത്രമല്ല ഇത് ഒരു വിയർപ്പ് തകർക്കാതെ മണിക്കൂറിൽ 120 കിലോമീറ്റർ വേഗതയിൽ സഞ്ചരിക്കും.
ബജാജ് ഡൊമിനാർ ഇന്ധനക്ഷമതയുള്ള മോട്ടോർസൈക്കിളായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടില്ല. ഇത് ഒരു പ്രകടന മോട്ടോർസൈക്കിളാണ്, അതിനാൽ നല്ല ഇന്ധനക്ഷമത കണക്കുകൾ അതിൽ നിന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാനാവില്ല. യഥാർത്ഥ ലോകാവസ്ഥകളിൽ ബജാജ് ഡൊമിനാർ ഏകദേശം 27 കിലോമീറ്റർ / ലിറ്റർ മൈലേജ് നൽകുന്നു.
2019 ബജാജ് ഡൊമിനാർ സവിശേഷതകളാൽ നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു. ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷനായി രണ്ട് ഡിസ്പ്ലേകളുമായാണ് ഇത് വരുന്നത് - ഒന്ന് പരമ്പരാഗതമായി സ്ഥാപിക്കുമ്പോൾ മറ്റൊന്ന് ടാങ്കിൽ ഇന്ധന ഫില്ലർ തൊപ്പിക്ക് മുന്നിലാണ്. പരമ്പരാഗതമായി സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്ന സ്ക്രീൻ എഞ്ചിൻ വേഗത, വാഹന വേഗത, തത്സമയ ഇന്ധനക്ഷമത തുടങ്ങിയവ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നു. ടാങ്കിലുള്ളത് ഗിയർ ഇൻഡിക്കേറ്റർ, ഓഡോമീറ്റർ, ട്രിപ്പ് മീറ്റർ എന്നിവ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നു.320 എംഎം ഡിസ്ക് അപ്പ് ഫ്രണ്ടിലും 230 എംഎം ഡിസ്കിലും പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഡ്യുവൽ ചാനൽ എബിഎസിനെ 2019 ബജാജ് ഡൊമിനാർ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. സസ്പെൻഷൻ ഡ്യൂട്ടികൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് 43 എംഎം യുഎസ്ഡി ഫോർക്ക് അപ്പ് ഫ്രണ്ടും പിന്നിൽ ഒരു മോണോഷോക്കുമാണ്.
ബജാജ് ഡൊമിനാർ തുടക്കം മുതൽ പണത്തിനുവേണ്ടിയുള്ള ഒരു മോട്ടോർസൈക്കിളാണ്. പണത്തിനായുള്ള ഈ മൂല്യം പുതിയ 2019 മോഡലിനൊപ്പം കുതിച്ചുചാട്ടത്തിലൂടെ മാത്രമേ വർദ്ധിച്ചിട്ടുള്ളൂ. യുഎസ്ഡി സസ്പെൻഷൻ അപ്പ് ഫ്രണ്ട്, ഒരു ഡിഎഎച്ച്സി എഞ്ചിൻ ഹെഡ്, പവർ output ട്ട്പുട്ട് എന്നിവ തീർച്ചയായും മോട്ടോർസൈക്കിളിന് മൂല്യം വർദ്ധിപ്പിച്ചു. മിക്കവാറും എല്ലാം നന്നായി ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു മോട്ടോർസൈക്കിളാണ് 2019 ബജാജ് ഡൊമിനാർ. ഇത് കരുത്തുറ്റതാണ്, മൈലുകൾ മഞ്ച് ചെയ്യാനും അതിവേഗ റൺസ് ചെയ്യാനും നിങ്ങളുടെ ദൈനംദിന യാത്രാമാർഗ്ഗം കൈകാര്യം ചെയ്യാനും കഴിയും ..
|
190,002.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
212,155.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
229,781.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
240,233.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | -- |
| Front Brake Size | 320 mm |
| Front Brake Type | Disc |
| Front Suspension | Telescopic, 43mm USD Fork, 135mm travel |
| Front Tyre Size | 110/70-R17 Tubeless |
| Front Wheel Size | 17 inch |
| Radial Tyres | Yes |
| Rear Brake Size | 230 mm |
| Rear Brake Type | Disc |
| Rear Suspension | Multi-Step Adjustable Mono Shock |
| Rear Tyre Size | 150/60-R17 Tubeless |
| Rear Wheel Size | 17 inch |
| Tyre Type | Tubeless |
| Wheel Type | Alloy |
| Chassis Type | Beam Type Perimeter Frame |
| Ground Clearance | 157 mm |
| Kerb Weight | 184 kg |
| Overall Height | 1,112 mm |
| Overall Length | 2,156 mm |
| Overall Width | 836 mm |
| Seat Height | -- |
| Wheelbase | 1,453 mm |
| Bore | -- |
| Clutch | Slipper Clutch |
| Compression Ratio | -- |
| Cooling System | Liquid Cooled |
| Cylinders | 1 |
| Displacement | 373.27 cc |
| Emission Standard | BS-IV |
| Fuel Delivery System | Fuel Injection |
| Fuel Type | Petrol |
| Gearbox Type | Manual |
| Ignition | DTS-i |
| Max Power | 39.4 bhp @ 8,650 rpm |
| Maximum Torque | 35 Nm @ 7,000 rpm |
| No. of Gears | 6 |
| Spark Plugs | 3 Per Cylinder |
| Stroke | -- |
| Transmission Type | Chain Drive |
| Valves Per Cylinder | 4 |
| 0 to 60 kmph | -- |
| 60 to 0 kmph | -- |
| Fuel Efficiency Range | -- |
| Fuel Tank Capacity | 13 litres |
| Mileage - ARAI | -- |
| Reserve Fuel Capacity | 1.5 litres |
| Top Speed | 156 Kmph |
| Battery | 12V, 8Ah VRLA |
| Brake/Tail Light | LED Tail Lamp |
| Braking System | Dual Channel ABS |
| Clock | Yes |
| Digital Fuel Guage | Yes |
| Electric System | 12V DC |
| Fuel Guage | Yes |
| Headlight Bulb Type | -- |
| Headlight Type | LED with AHO, 10 units |
| Killswitch | Yes |
| Low Battery Indicator | Yes |
| Low Fuel Indicator | Yes |
| Low Oil Indicator | Yes |
| No. of Tripmeters | 2 |
| Odometer | Digital |
| Pass Light | Yes |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Shift Light | Yes |
| Speedometer | Digital |
| Stand Alarm | Yes |
| Start Type | Electric Start |
| Stepped Seat | Yes |
| Tachometer | Digital |
| Tripmeter Type | Digital |
| Turn Signal | Yes |