200 സിസി സെഗ്മെന്റ് മോട്ടോർസൈക്കിളുകൾ എങ്ങനെയായിരിക്കണമെന്ന് തിരുത്തി എഴുതിയ മോട്ടോർസൈക്കിളാണ് പൾസർ 200NS. ഇതിന്റെ രൂപകൽപ്പനയുടെ പ്രാരംഭ പ്രചോദനം ഏറ്റവും ചെറിയ പൾസറായ പൾസർ 135 LS -ൽ നിന്ന് എടുത്തതാണെന്ന് തോന്നുന്നു. എന്നാൽ ഏറ്റവും പുതിയ ഫെയ്സ്ലിഫ്റ്റിനൊപ്പം, പൾസർ 200NS ഒരു പുതിയ സ്പോർട്ടി ലുക്ക് നൽകുന്നു, പുതിയ ഡെക്കലുകളും മാറ്റ് പെയിന്റ് ഫിനിഷും ഇതിനൊപ്പം വരുന്നു.ടാങ്ക് ആവരണത്തിലെ വലിയ‘200’ ഡെക്കൽ മോട്ടോർസൈക്കിളിന് ഡീറ്റെലും ക്യാരക്ടറും ചേർക്കുന്നു. പൾസർ 200NS കൃത്യമായി ഒരു ഷാർപ്പ് മോട്ടോർസൈക്കിളല്ല, പകരം, ശരിയായ ഇടങ്ങളിൽ മസ്കുലാർ ബെൻഡുകളുമായിട്ടാണ് വരുന്നത്. എഞ്ചിന് കീഴിൽ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്ന ചെറിയ കൗൾ രസകരമായ ഒരു ചെറിയ ഡീറ്റെൽ നൽകുന്നു.
199.5 സിസി, ലിക്വിഡ്-കൂൾഡ്, സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ എഞ്ചിനാണ് ബജാജ് പൾസർ 200NS -ന്റെ കരുത്ത്, 9,500 rpm -ൽ 23.17 bhp കരുത്തും 8,000 rpm -ൽ 18.3 Nm torque ഉം ഇത് ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു. ആറ് സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സിലേക്കാണ് എഞ്ചിൻ ഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്.മോട്ടോർസൈക്കിളിന് 9.83 സെക്കൻഡിനുള്ളിൽ 100 കിലോമീറ്റർ വേഗത കൈവരിക്കാൻ കഴിയും, മാത്രമല്ല മണിക്കൂറിൽ 136 കിലോമീറ്ററാണ് ഇതിന്റെ പരമാവധി വേഗത.എഞ്ചിൻ ഏകദേശം കെടിഎം ഡ്യൂക്ക് 200 -നെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണെങ്കിലും, കെടിഎമ്മിൽ അനുഭവപ്പെടുന്ന റെവ്-ലിമിറ്ററിലേക്കുള്ള ഭ്രാന്തൻ ഡാഷിനുപകരം പവർ ഡെലിവറി കൂടുതൽ ലീനിയറും മിനുസമാർന്നതുമാണ്.
മോട്ടോർസൈക്കിളിലെ ട്രിപ്പിൾ-സ്പാർക്ക് സാങ്കേതികവിദ്യ കംബസ്റ്റൻ വർധിപ്പിക്കുകയും കുറഞ്ഞ ആക്സിലറേഷനിൽ മികച്ച റൈഡിംഗ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പട്ടണം ചുറ്റി സഞ്ചരിക്കുമ്പോൾ പൾസർ 200NS ലിറ്ററിന് 30 കിലോമീറ്ററും ഹൈവേയിൽ പോകുമ്പോൾ 40 കിലോമീറ്റർ മൈലേജും നൽകുന്നു. ഉയർന്ന കംപ്രഷൻ 200 സിസി എഞ്ചിൻ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനാൽ ശരാശരി 35 കിലോമീറ്റർ മൈലേജ് മാന്യമായി ലഭിക്കുന്നു.
ഇന്ത്യയിൽ താങ്ങാനാവുന്ന 200 സിസി മോട്ടോർസൈക്ലിംഗ് വിഭാഗത്തിന് തുടക്കമിട്ട മോട്ടോർസൈക്കിളാണ് പൾസർ 200NS. അതിനാൽ, ഈ മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട സവിശേഷത പണത്തിനായുള്ള മൂല്യമാണ്.മുന്നിൽ 280 mm ഡിസ്കും പിന്നിൽ 230 mm ഡിസ്കുമായി മികച്ച ഇൻ-ക്ലാസ് ബ്രേക്കിംഗ് കമ്പനി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. 200NS- ൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ബജാജിന്റെ പേറ്റന്റ് നേടിയ ട്രിപ്പിൾ-സ്പാർക്ക് സാങ്കേതികവിദ്യയാണ് ഏറ്റവും മികച്ച മറ്റൊരു സവിശേഷത.
ബജാജ് പൾസർ 200NS ഒരു തരം വിപ്ലവം ആരംഭിച്ചു, കുറഞ്ഞ ശേഷിയുള്ള ഉയർന്ന പ്രവർത്തനക്ഷമതയുള്ള മോട്ടോർസൈക്ലിംഗ് മിതമായ നിരക്കിൽ ജനങ്ങളിലേക്ക് ഇത് എത്തിച്ചു. RS200, AS200 എന്നിവയ്ക്കായി ബജാജിന് 200NS -ന്റെ ഉൽപാദനം ഹ്രസ്വകാലത്തേക്ക് നിർത്തേണ്ടിവന്നുവെന്നതിനാൽ മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ ജനപ്രീതി വ്യക്തമാണ്.ഉൽപാദനം നിർത്തി മാസങ്ങൾ പിന്നിട്ടിട്ടും ഡിമാൻഡ് കുറയാത്തതിനാൽ ബജാജിന് NS200 തിരികെ കൊണ്ടുവരേണ്ടിവന്നു. നിലവിലെ അവതാരത്തിൽ, NS200 എന്നത്തേക്കാളും മികച്ചതായി കാണപ്പെടുന്നു, മാത്രമല്ല പുതിയ മത്സരങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ വിൽപന ഒരു തരത്തിലും ബാധിക്കപ്പെട്ടിട്ടില്ല.
|
99,533.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
113,331.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
130,225.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
137,760.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
148,691.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | -- |
| Front Brake Size | 280 mm |
| Front Brake Type | Disc |
| Front Suspension | Telescopic Front Fork with Antifriction Bush |
| Front Tyre Size | 100/80-17" 52 P Tubeless |
| Front Wheel Size | 17 inch |
| Radial Tyres | No |
| Rear Brake Size | 230 mm |
| Rear Brake Type | Disc |
| Rear Suspension | Nitrox Mono Shock Absorber with Canister |
| Rear Tyre Size | 130/70-17" 62 P Tubeless |
| Rear Wheel Size | 17 inch |
| Tyre Type | Tubeless |
| Wheel Type | Alloy |
| Chassis Type | Pressed steel Perimeter Frame |
| Ground Clearance | 167 mm |
| Kerb Weight | 152 kg |
| Overall Height | 1,075 mm |
| Overall Length | 2,017 mm |
| Overall Width | 804 mm |
| Seat Height | 805 mm |
| Wheelbase | 1,363 mm |
| Bore | 72 mm |
| Clutch | Wet Multi-Disc |
| Compression Ratio | 11 ± 0.5:1 |
| Cooling System | Liquid Cooled |
| Cylinders | 1 |
| Displacement | 199.5 cc |
| Fuel Delivery System | Carburettor |
| Fuel Type | Petrol |
| Gearbox Type | Manual |
| Ignition | Independent spark control through ECU |
| Max Power | 23.2 bhp @ 9,500 rpm |
| Maximum Torque | 18.3 Nm @ 8,000 rpm |
| No. of Gears | 6 |
| Spark Plugs | 3 Per Cylinder |
| Stroke | 49 mm |
| Transmission Type | Chain Drive |
| Valves Per Cylinder | 4 |
| 0 to 60 kmph | -- |
| 60 to 0 kmph | -- |
| Fuel Efficiency Range | -- |
| Fuel Tank Capacity | 12 litres |
| Mileage - ARAI | -- |
| Reserve Fuel Capacity | 2 litres |
| Top Speed | -- |
| Antilock Braking System | No |
| Battery | 12V 8AH VRLA |
| Brake/Tail Light | 0.3/3 W, LED |
| Clock | No |
| Digital Fuel Guage | Yes |
| Electric System | 12V DC |
| Fuel Guage | Yes |
| Headlight Bulb Type | H4 Blue Tinge 12V 55/60W |
| Headlight Type | Multi-Reflector Type |
| Killswitch | Yes |
| Low Battery Indicator | Yes |
| Low Fuel Indicator | Yes |
| Low Oil Indicator | Yes |
| No. of Tripmeters | 2 |
| Odometer | Digital |
| Pass Light | Yes |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Shift Light | No |
| Speedometer | Digital |
| Stand Alarm | Yes |
| Start Type | Electric Start |
| Stepped Seat | Yes |
| Tachometer | Analogue |
| Tripmeter Type | Digital |
| Turn Signal | Yes |