ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ 110 സിസി സ്കൂട്ടർ ഓഫറാണ് ഹീറോ പ്ലെഷർ പ്ലസ് 110. മുമ്പത്തെ മോഡലിനെ അപേക്ഷിച്ച് നിരവധി സുപ്രധാന അപ്ഡേറ്റുകളുമായി ഇത് വരുന്നു. ക്രോം സറൗണ്ട് ഉപയോഗിച്ച് പുതുതായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി ഡിസൈൻ പുനരവലോകനങ്ങൾ പുതിയ പ്ലെഷർ പ്ലസ് 110 ന് ലഭിക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ കൂടുതൽ നിവർന്നുനിൽക്കുകയും കൂടുതൽ കോണാകൃതിയിൽ നിൽക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, ഇത് റെട്രോ ലുക്ക് നൽകുന്നു.ഫ്രണ്ട് ആപ്രോൺ മധ്യഭാഗത്ത് വെള്ളി നിറത്തിലുള്ള പ്ലാസ്റ്റിക് ക്ലാഡിംഗ് ഉപയോഗിച്ച് അപ്ഡേറ്റുചെയ്തു, ടേൺ ഇൻഡിക്കേറ്ററുകളാൽ ഇരുവശത്തും. ബ്രഷ് ചെയ്ത സിൽവർ ആക്സന്റുകളുള്ള പുനർനിർമ്മിച്ച പാനലുകൾ ഉപയോഗിച്ച് സൈഡ് പ്രൊഫൈലും അപ്ഡേറ്റുചെയ്തു. പിൻഭാഗത്ത് പൂർണ്ണമായും പുതിയ ടെയിൽ ലൈറ്റുകളും ലഭിക്കുന്നു.മുകളിൽ സൂചിപ്പിച്ച ഡിസൈൻ അപ്ഡേറ്റുകൾക്ക് പുറമേ, ഹീറോ പ്ലെഷർ പ്ലസ് 110 ഊർജ്ജസ്വലമായ നിറങ്ങളോടെ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് കൂടുതൽ ആകർഷകമാക്കുന്നു, പ്രത്യേകിച്ച് ആദ്യമായി വാങ്ങുന്നവർക്ക്.
110.9 സിസി സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ എയർ കൂൾഡ് എഞ്ചിനാണ് ഹീറോ പ്ലെഷർ പ്ലസ് വരുന്നത്. 7,500 ആർപിഎമ്മിൽ 8 ബിഎച്ച്പിയും 5,500 ആർപിഎമ്മിൽ 8.7 എൻഎം ടോർക്കും ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു. ഇതേ എഞ്ചിനാണ് ഡ്യുയറ്റിനെ ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നത്. ഒരു സിവിടി ഗിയർബോക്സ് വഴി പവർ പിൻ ചക്രങ്ങളിലേക്ക് അയയ്ക്കുന്നു.എഞ്ചിൻ മിനുസമാർന്നതും പരിഷ്കൃതവുമാണ്, മികച്ച പ്രതികരണം നൽകുന്നു. ഹീറോ പ്ലെഷർ പ്ലസ് വെറും 101 കിലോഗ്രാം ഭാരം വരുന്നതിനാൽ എഞ്ചിന് തുടക്കം മുതൽ തന്നെ കുരുമുളക് അനുഭവപ്പെടും. എന്നിരുന്നാലും, പവർ വേഗത്തിൽ കുറയുമ്പോൾ എഞ്ചിന് അൽപ്പം ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടും. പ്രധാനമായും സ്കൂട്ടറിന്റെ ഭാരം കുറവായതിനാൽ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് എളുപ്പമാണ്, ഇത് ഒരു വിയർപ്പ് തകർക്കാതെ ട്രാഫിക്കിലൂടെ തിരിയാനും ഫിൽട്ടർ ചെയ്യാനും എളുപ്പമാക്കുന്നു.
ഹീറോ മോട്ടോകോർപ്പ് പ്ലെഷർ പ്ലസ് 110 ന്റെ ഇന്ധനക്ഷമത കണക്കുകൾ official ദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല. എന്നിരുന്നാലും, ഏകദേശം 65 കിലോമീറ്റർ / ലിറ്റർ മൈലേജ് പ്രതീക്ഷിക്കാം; സഹോദരത്തിന് സമാനമായ ഡ്യുയറ്റ് സമാന എഞ്ചിൻ സവിശേഷതയാണ്.
മുൻവശത്ത് സ്റ്റാൻഡേർഡ് ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫോർക്കുകളും പിൻഭാഗത്ത് സ്പ്രിംഗ് ലോഡുള്ള സ്വിംഗാർമും ഹീറോ പ്ലെഷർ പ്ലസ് 110 നൽകുന്നു. സ്റ്റാൻഡേർഡ് കോമ്പി-ബ്രേക്കിംഗ് സംവിധാനമുള്ള ഇരുവശത്തും ഡ്രം ബ്രേക്കുകളാണ് ബ്രേക്കിംഗ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്.മുൻ മോഡലിനെ അപേക്ഷിച്ച് നിരവധി പുതിയതും അധികവുമായ കംഫർട്ട് സവിശേഷതകളും ഉപകരണങ്ങളും ഹീറോ പ്ലെഷർ പ്ലസ് 110 ൽ സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഹീറോ പ്ലെഷർ പ്ലസ് 110 ലെ ചില സവിശേഷതകൾ: എൽഇഡി ബൂട്ട് ലാമ്പ്, പുതിയ ബാക്ക്ലിറ്റ് സ്പീഡോമീറ്റർ, ഇന്ധനം, സൈഡ് സ്റ്റാൻഡ് ഇൻഡിക്കേറ്റർ, യുഎസ്ബി ചാർജിംഗ് പോർട്ട്.
ഹീറോ പ്ലെഷർ പ്ലസ് 110 ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ വനിതാ റൈഡറുകളെ ലക്ഷ്യമാക്കി തുടരുന്നു. സ്കൂട്ടറുകൾ ഭാരം കുറഞ്ഞതും നഗരത്തിന് ചുറ്റും എളുപ്പത്തിൽ സവാരി ചെയ്യുന്നതുമാണ്. ബ്രാൻഡിൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും താങ്ങാനാവുന്ന സ്കൂട്ടർ കൂടിയാണിത്, ഇത് ചേർത്ത എല്ലാ സവിശേഷതകൾക്കൊപ്പം നിരവധി ഉപഭോക്താക്കളെ ആകർഷിക്കും; അവരിൽ പലരും ആദ്യമായി വാങ്ങുന്നവരാണ്.
|
52,700.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
54,700.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
71,899.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
72,588.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
73,696.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
75,360.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
76,960.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
77,727.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | -- |
| Front Brake Size | 130 mm |
| Front Brake Type | Drum |
| Front Suspension | Bottom Link with Spring Loaded Hydraulic Damper |
| Front Tyre Size | 90/100x10-53 J (Tubeless) |
| Front Wheel Size | 10 inch |
| Radial Tyres | -- |
| Rear Brake Size | 130 mm |
| Rear Brake Type | Drum |
| Rear Suspension | Swing Arm with Spring Loaded Hydraulic Dampers |
| Rear Tyre Size | 90/100x10-53 J (Tubeless) |
| Rear Wheel Size | 10 inch |
| Tyre Type | Tubeless |
| Wheel Type | -- |
| Chassis Type | -- |
| Ground Clearance | 155 mm |
| Kerb Weight | 101 kg |
| Overall Height | 1,161 mm |
| Overall Length | 1,769 mm |
| Overall Width | 704 mm |
| Seat Height | -- |
| Wheelbase | 1,238 mm |
| Bore | -- |
| Clutch | Dry, Automatic Centrifugal Clutch |
| Compression Ratio | 9.5:1 |
| Cooling System | Air Cooled |
| Cylinders | 1 |
| Displacement | 110.9 cc |
| Emission Standard | BS-IV |
| Fuel Delivery System | -- |
| Fuel Type | Petrol |
| Gearbox Type | -- |
| Ignition | TCI |
| Max Power | 8 bhp @ 7,500 rpm |
| Maximum Torque | 8.7 Nm @ 5,500 rpm |
| No. of Gears | -- |
| Spark Plugs | -- |
| Stroke | -- |
| Transmission Type | -- |
| Valves Per Cylinder | 2 |
| 0 to 60 kmph | -- |
| 60 to 0 kmph | -- |
| Fuel Efficiency Range | -- |
| Fuel Tank Capacity | 4.8 litres |
| Mileage - ARAI | -- |
| Reserve Fuel Capacity | -- |
| Top Speed | -- |
| Battery | 12V-4AH ETZ-5 MF-Battery |
| Brake/Tail Light | 12V 5W/21W Multi-Focal Reflector Type |
| Braking System | IBS |
| Clock | No |
| Digital Fuel Guage | No |
| Electric System | -- |
| Fuel Guage | Yes |
| Headlight Bulb Type | 12V-35W/35W |
| Headlight Type | Halogen Bulb |
| Killswitch | No |
| Low Battery Indicator | No |
| Low Fuel Indicator | Yes |
| Low Oil Indicator | No |
| No. of Tripmeters | 0 |
| Odometer | Analogue |
| Pass Light | Yes |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Shift Light | No |
| Speedometer | Analogue |
| Stand Alarm | Yes |
| Start Type | Electric Start |
| Stepped Seat | No |
| Tachometer | No |
| Tripmeter Type | No |
| Turn Signal | 12V-10W x4 No.s |