സ്പോർടി ഡിസൈനും നിരവധി സവിശേഷതകളുമുള്ള പ്രീമിയം ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടറാണ് ഓകിനാവ പ്രശംസ. സ്കൂട്ടറിന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള രൂപകൽപ്പന ആക്രമണാത്മകമാണ്. നിലവിൽ, ഇലക്ട്രിക് ഇരുചക്ര വാഹന വിഭാഗത്തിലെ ഏക പ്രീമിയം സ്കൂട്ടറാണ് ഓകിനാവ പ്രശംസ.ഒകിനാവ സ്തുതിയുടെ മുൻവശത്ത് ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് ഹെഡ്ലാമ്പും ഡിആർഎല്ലുകളും ഉള്ള മസ്കുലർ ആപ്രോൺ ഉണ്ട്. ഇരട്ട-ടോൺ വർണ്ണ സംയോജനത്തോടെ ഹാൻഡിൽബാറിന് സംയോജിത ടേൺ സൂചകങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നു. സ്കൂട്ടറിന്റെ സൈഡ് പ്രൊഫൈലിൽ സൈഡ് ആപ്രോണിൽ മസ്കുലർ ബോഡി വർക്ക് ഉണ്ട്. ആവേശകരമായ ബോഡി ഗ്രാഫിക്സ് സ്കൂട്ടറിന്റെ രൂപം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.അലുമിനിയം ഗ്രാബ് റെയിലും മൂർച്ചയുള്ള ടെയിൽ ലൈറ്റും ഉള്ള നേർത്ത ടെയിൽ വിഭാഗമാണ് ഒകിനാവ പ്രശംസ. പില്യന് സുഗമമായ സവാരി അനുഭവം പ്രദാനം ചെയ്യുന്നതിനായി സ്കൂട്ടറിന് ഒരു പില്യൺ ബാക്ക് റെസ്റ്റും ലഭിക്കുന്നു. ഇരിപ്പിടം വിശാലവും വിശാലവുമാണ്, കൂടാതെ ഫ്ലോർബോർഡും വിശാലമാണ്.
1,000 വാട്ട് ബിഎൽഡിസി മോട്ടോറാണ് ഓകിനാവ പ്രെയ്സിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. 72V / 45 Ah ബാറ്ററിയിൽ നിന്ന് മോട്ടോർ പവർ എടുക്കുന്നു. ആറ് മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ബാറ്ററി ചാർജ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.ടർബോ മോഡിൽ മണിക്കൂറിൽ 75 കിലോമീറ്റർ വേഗതയും സ്പോർട്ടി മോഡിൽ 60 കിലോമീറ്റർ വേഗതയും എക്കണോമി മോഡിൽ 35 കിലോമീറ്റർ വേഗതയും സ്കൂട്ടറിന് ലഭിക്കും.
ഒരൊറ്റ ചാർജിൽ 170-200 കിലോമീറ്റർ സവാരി പരിധി ഒകിനാവ പ്രശംസ നൽകുന്നു. എന്നാൽ സവാരി അവസ്ഥയെ ആശ്രയിച്ച് റൈഡിംഗ് ശ്രേണി വ്യത്യാസപ്പെടാം.
ലെഡ് ഹെഡ്ലൈറ്റ്, എൽഇഡി ഡേടൈം റണ്ണിംഗ് ലൈറ്റുകൾ, ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റർ, സൈഡ് സ്റ്റാൻഡ് സെൻസർ, കീലെസ് സ്റ്റാർട്ട്, റിമോട്ട്, ബ്രേക്ക് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റുള്ള സിഎൻസി മെഷീൻ ലിവർ, വലിയ ബൂട്ട് സ്പേസ് എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന നിരവധി സവിശേഷതകൾ ഒകിനാവ പ്രശംസയിൽ ലഭ്യമാണ്. മൊബൈൽ ചാർജിംഗ് യുഎസ്ബി പോർട്ട്, മോട്ടോർ വാക്കിംഗ് സഹായം, സെൻട്രൽ ലോക്കിംഗ് എന്നിവയാണ് മറ്റ് സവിശേഷതകൾ.മുൻവശത്ത് ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫോർക്കുകളും പിൻഭാഗത്ത് ഇരട്ട ട്യൂബ് സാങ്കേതികവിദ്യയുള്ള ഇരട്ട ഷോക്കറും ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടറിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. മുൻവശത്തെ ഡ്യുവൽ ഡിസ്കുകളും പിന്നിൽ ഒരൊറ്റ ഡിസ്കും ബ്രേക്കിംഗ് ഡ്യൂട്ടികൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. സ്റ്റൈലിഷ് അലുമിനിയം അലോയ് വീൽ കൊണ്ട് സ്കൂട്ടറിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
സ്റ്റൈലിഷ് ഡിസൈനും നിരവധി സവിശേഷതകളുമുള്ള ഒരു പ്രീമിയം ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടറാണ് ഓകിനാവ പ്രശംസ. പ്രകടനം ഒരു ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടറിനും ശ്രദ്ധേയമാണ്, മാത്രമല്ല ഇത് മാന്യമായ സവാരി ശ്രേണി നൽകുന്നു. നല്ല സവാരി ശ്രേണിയുള്ള സ്റ്റൈലിഷും ശക്തവുമായ ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടറാണ് നിങ്ങൾ തിരയുന്നതെങ്കിൽ, ഒക്കിനാവ സ്തുതി നിങ്ങളുടെ ഇഷ്ടമായിരിക്കണം.
|
65,430.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
84,443.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | -- |
| Front Brake Size | -- |
| Front Brake Type | Disc |
| Front Suspension | Hydraulic Telescopic |
| Front Tyre Size | 90/90 - 12 tubeless tyres |
| Front Wheel Size | 12 inch |
| Radial Tyres | No |
| Rear Brake Size | -- |
| Rear Brake Type | Disc |
| Rear Suspension | Double shocker with dual tube technology |
| Rear Tyre Size | 90/90 - 12 tubeless tyres |
| Rear Wheel Size | 12 inch |
| Tyre Type | Tubeless |
| Wheel Type | Alloy |
| Chassis Type | -- |
| Ground Clearance | 170 mm |
| Kerb Weight | -- |
| Overall Height | 1,150 mm |
| Overall Length | 1,970 mm |
| Overall Width | 745 mm |
| Seat Height | 800 mm |
| Wheelbase | -- |
| Battery warranty | 1 Year |
| Motor warranty | 2 Year |
| Battery capacity | 3.24 kWh |
| Battery charging time | 6-8 Hrs |
| Battery type | VRLA Battery |
| Carrying capacity | 150 kg |
| Charger output | Micro Charger with Auto Cut |
| Fast charging time | -- |
| Fuel Type | Electric |
| Max Power | 2,500 W |
| Max Torque | -- |
| Motor type | BLDC Motor (Waterproof) |
| Rated Power | 1000 W |
| Riding Range | 131 Km |
| Top Speed | 30-70 Kmph |
| Transmission | Automatic |
| Additional features | Keyless Entry and Remote, Find My Scooter Function, Mobile Charging USB Port, Motor Walk Assist(Front/Reverse Motion), Side Stand Sensor, Stylish Aluminium Alloy Wheel, Adjustable Brake Lever, Aluminu |
| Anti theft system | Yes |
| Artificial sound | No |
| Brake/Tail Light | LED Tail Light |
| Braking System | E-ABS |
| Central locking system | Yes |
| Clock | No |
| DRLs (Daytime running lights) | Yes |
| Front storage box | Yes |
| Geo fencing | No |
| GPS & Navigation | No |
| Headlight Bulb Type | -- |
| Headlight Type | LED with DRL Function |
| Hill Assist | No |
| Killswitch | No |
| Low Battery Indicator | Yes |
| Mobile App Connectivity | No |
| No. of Tripmeters | 1 |
| Odometer | Digital |
| Parking assist | No |
| Pass Light | Yes |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Regenerative breaking | Yes |
| Reverse mode | Yes |
| Shift Light | No |
| Speedometer | Digital |
| Stand Alarm | Yes |
| Start Type | Electric Start |
| Start/stop button | Yes |
| Stepped Seat | No |
| Tachometer | Digital |
| Touch screen display | No |
| Tripmeter Type | Digital |
| Turn Signal | Yes |
| Under seat storage | Yes |
| USB charging port | Yes |