റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650 ഒരു ആധുനിക ക്ലാസിക് ഡിസൈൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് 1960 -കളിലെ യഥാർത്ഥ ഇന്റർസെപ്റ്ററിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടിട്ടുണ്ട്. ഇന്റർസെപ്റ്റർ ഒരു റിലാക്സ്ഡ് റൈഡിംഗ് പൊസിഷൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുകയും ബ്രിട്ടീഷ് റോഡ്സ്റ്ററിന്റെ സാരാംശം പിടിച്ചെടുക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650, വിശാലമായ ഹാൻഡ്ബാറുകളും കുറഞ്ഞ ഫുട്പെഗുകളും ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. ടിയർ ഡ്രോപ്പ് ആകൃതിയിലുള്ള ഫ്യുവൽ ടാങ്ക്, വിശാലമായ ഹാൻഡിൽബാറുകൾ, ഡയമണ്ട്-ക്വിലേറ്റഡ് സീറ്റുകൾ എന്നിവയും ഇതിലുണ്ട്.
റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650 ഒരു പുതിയ 649 സിസി എയർ / ഓയിൽ-കൂൾഡ് പാരലൽ-ട്വിൻ എഞ്ചിനാണ് നൽകുന്നത്. കോണ്ടിനെന്റൽ GT 650 -ൽ കാണുന്ന അതേ എഞ്ചിനാണിത്. 47 bhp കരുത്തും 52 Nm torque ഉം ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു. സ്റ്റാൻഡേർഡ് സ്ലിപ്പർ-ക്ലച്ച് അസിസ്റ്റിനൊപ്പം ഇത് ആറ് സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സുമായി ഇണചേരുന്നു.കുറഞ്ഞ rpm -ൽ നിന്ന് torque വരുന്ന ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650 മികച്ച പ്രകടനം നൽകുന്നു. 650 സിസി മോട്ടോർസൈക്കിൾ സന്തുലിതമാണ്, കൂടാതെ ഹൈവേയിൽ ഉയർന്ന വേഗതയിലും നഗര സവാരി സാഹചര്യങ്ങളിലും മികച്ച റൈഡ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
13.7 ലിറ്റർ ഫ്യുവൽ ടാങ്ക് ശേഷിയുള്ള റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650 ഏകദേശം ലിറ്ററിന് 26 കിലോമീറ്റർ മൈലേജ് നൽകുന്നു.
റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650 നിരവധി സവിശേഷതകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ആധുനിക ക്ലാസിക് മോട്ടോർസൈക്കിളിന് സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഡ്യുവൽ-ചാനൽ ABS ഉം സ്ലിപ്പർ ക്ലച്ചുമുണ്ട്.18 ഇഞ്ച് 36-സ്പോക്ക് അലുമിനിയം അലോയി വീലുകളാണ് ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650 -ൽ വരുന്നത്. 110/90 ഫ്രണ്ട്, 130/70 റിയർ പ്രൊഫൈലുകളുള്ള പിരെല്ലി ഫാന്റം സ്പോർട്കോമ്പ് ടയറുകളിൽ ഇവ വരുന്നു. മോട്ടോർസൈക്കിളിലെ സസ്പെൻഷൻ 41 mm ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫ്രണ്ട് ഫോർക്കുകളും പിന്നിൽ ഇരട്ട കോയിൽ ഓവർ ഷോക്കുകളുമാണ്.ബ്രേക്കിംഗിനായി, ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650 മുൻവശത്ത് 320 mm ഡിസ്കും പിന്നിൽ 240 mm ഡിസ്കും ഉപയോഗിക്കുന്നു, രണ്ടും ബൈബ്രെയിൽ നിന്ന് ഇരട്ട-പിസ്റ്റൺ ക്യാലിപ്പറുകളുമായാണ് വരുന്നത്. മോട്ടോർ സൈക്കിളിലെ ബ്രേക്കുകൾ ബോഷിൽ നിന്നുള്ള ഡ്യുവൽ-ചാനൽ ABS സംവിധാനത്തെ സഹായിക്കുന്നു.
ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ നിലവിൽ ഏറ്റവും മൂല്യമുള്ള മിഡിൽ-വെയ്റ്റ് സെഗ്മെന്റ് മോട്ടോർസൈക്കിളാണ് റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650. കുറഞ്ഞ rpm -കളിൽ പോലും മികച്ച പ്രകടനത്തോടൊപ്പം, ശാന്തവും സൗകര്യപ്രദവുമായ റൈഡിംഗ് പൊസിഷൻ നഗരത്തിൽ മാത്രമല്ല, ഹൈവേകളിൽ വളരെ ദൂരം സഞ്ചരിക്കാനും എളുപ്പമാക്കുന്നു.
ഇല്ല, റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഇന്റർസെപ്റ്റർ 650 പരിഷ്കരിച്ചിട്ടുള്ളതിനാൽ വൈബ്രേഷനുകൾ ഒന്നും തന്നെ സൃഷ്ടിക്കുന്നില്ല, ഇത് സുഗമവും റിഫൈൻഡുമായ സവാരി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
അതെ, സെഗ്മെന്റിൽ ആദ്യമായി എത്തുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് റോയൽ എൻഫീൽഡ് മികച്ചതാണ്.
|
256,372.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
264,029.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
276,791.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
335,394.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
344,254.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
355,322.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
366,390.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | Floating |
| Front Brake Size | 320 mm |
| Front Brake Type | Disc |
| Front Suspension | 41mm dia front fork, 110mm travel |
| Front Tyre Size | 100/90- 18"M/C56H |
| Front Wheel Size | 18 inch |
| Radial Tyres | No |
| Rear Brake Size | 240 mm |
| Rear Brake Type | Disc |
| Rear Suspension | Twin, Coil-over Shocks, 88mm travel |
| Rear Tyre Size | 130/70- 18"M/C63H |
| Rear Wheel Size | 18 inch |
| Tyre Type | Tubed |
| Wheel Type | Spoke |
| Chassis Type | Tubular Steel Frame |
| Ground Clearance | 174 mm |
| Kerb Weight | 202 kg |
| Overall Height | 1,165 mm |
| Overall Length | 2,122 mm |
| Overall Width | 789 mm |
| Seat Height | 804 mm |
| Wheelbase | 1,400 mm |
| Bore | 78 mm |
| Clutch | Wet Multiplate |
| Compression Ratio | 9.5:1 |
| Cooling System | Air/Oil Cooled |
| Cylinders | 2 |
| Displacement | 648 cc |
| Emission Standard | BS-IV |
| Fuel Delivery System | Electronic Fuel Injection |
| Fuel Type | Petrol |
| Gearbox Type | Manual |
| Ignition | Digital Spark Ignition |
| Max Power | 47 bhp @ 7,250 rpm |
| Maximum Torque | 52 Nm @ 5,250 rpm |
| No. of Gears | 6 |
| Spark Plugs | 1 Per Cylinder |
| Stroke | 67.8 mm |
| Transmission Type | Chain Drive |
| Valves Per Cylinder | 2 |
| 0 to 60 kmph | -- |
| 60 to 0 kmph | -- |
| Fuel Efficiency Range | -- |
| Fuel Tank Capacity | 13.7 litres |
| Mileage - ARAI | -- |
| Reserve Fuel Capacity | -- |
| Top Speed | -- |
| Battery | 12V, 12AH VRLA |
| Brake/Tail Light | P21/5W Halogen Bulb |
| Braking System | Dual Channel ABS |
| Clock | No |
| Digital Fuel Guage | Yes |
| Electric System | 12V DC |
| Fuel Guage | Yes |
| Headlight Bulb Type | 55/60w, H4 |
| Headlight Type | Halogen Bulb Type |
| Killswitch | Yes |
| Low Battery Indicator | Yes |
| Low Fuel Indicator | Yes |
| Low Oil Indicator | Yes |
| No. of Tripmeters | 2 |
| Odometer | Digital |
| Pass Light | Yes |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Shift Light | No |
| Speedometer | Analogue |
| Stand Alarm | No |
| Start Type | Electric Start |
| Stepped Seat | No |
| Tachometer | Analogue |
| Tripmeter Type | Digital |
| Turn Signal | Yes |