ആഗോളതലത്തിൽ വിറ്റഴിക്കപ്പെടുന്ന ബർഗ്മാൻ സീരീസിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട് മാക്സി-സ്കൂട്ടർ രൂപകൽപ്പനയുള്ള പ്രീമിയം 125 സിസി സ്കൂട്ടറാണ് സുസുക്കി ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റ്. സംയോജിത എൽഇഡി ഹെഡ്ലൈറ്റും ടേൺ ഇൻഡിക്കേറ്ററുകളും ഉള്ള മസ്കുലർ ഫ്രണ്ട് ആപ്രോൺ ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റിൽ കാണാം. മൊത്തത്തിലുള്ള സ്റ്റൈലിംഗിനെ പൂർത്തിയാക്കുന്ന വിൻഡ്സ്ക്രീനും സ്കൂട്ടറിന് ലഭിക്കുന്നു.യൂറോപ്യൻ ഡിസൈൻ തത്ത്വചിന്തയിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട സവിശേഷമായ ഹാൻഡിൽബാർ ഡിസൈൻ സുസുക്കി ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റിൽ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. സ്കൂട്ടറിന്റെ സൈഡ് പ്രൊഫൈലിൽ ഒരു സ്റ്റബ്ബി എക്സ്ഹോസ്റ്റ് മഫ്ലറും ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റ് ബ്രാൻഡിംഗും ഉൾപ്പെടുന്നു. സ്കൂട്ടറിന്റെ പിൻഭാഗം നേർത്തതും സ്റ്റൈലിഷ് എൽഇഡി ടെയിൽ ലൈറ്റ് സവിശേഷതയുമാണ്.
124 സിസി എയർ-കൂൾഡ്, സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ എഞ്ചിനിൽ നിന്ന് 7,000 ആർപിഎമ്മിൽ 8.5 ബിഎച്ച്പി കരുത്തും 5,000 ആർപിഎമ്മിൽ 10.2 എൻഎം ടോർക്കും ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്ന സുസുക്കി ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റ്. എഞ്ചിൻ ഒരു സിവിടി ഗിയർബോക്സുമായി ഇണചേരുന്നു.എഞ്ചിൻ പരിഷ്കൃതവും മിനുസമാർന്നതും പഞ്ചി പ്രകടനം നൽകുന്നു. വലിയ അനുപാതമുണ്ടായിട്ടും, ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റ് ഒരു വേഗതയേറിയ സ്കൂട്ടറാണ്, മാത്രമല്ല നഗര അവസ്ഥയെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. സ്കൂട്ടർ ഫ്ലിക്കുചെയ്യാനും നഗര ട്രാഫിക്കിലൂടെ സിപ്പ് ചെയ്യാനും കഴിയും. സുഖപ്രദമായ ഇരിപ്പിടം സ്കൂട്ടറിന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള പ്രകടനം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.
മെച്ചപ്പെട്ട ഇന്ധന സമ്പദ്വ്യവസ്ഥയെ മടക്കിനൽകുന്ന എസ്ഇപി (സുസുക്കി ഇക്കോ പെർഫോമൻസ്) സാങ്കേതികവിദ്യയാണ് സുസുക്കി ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. സാധാരണ സവാരി സാഹചര്യങ്ങളിൽ സ്കൂട്ടർ ശരാശരി 50 കിലോമീറ്റർ / ലിറ്റർ മൈലേജ് നൽകുന്നു.
എൽഇഡി ഹെഡ്ലാമ്പ്, ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റർ, വിൻഡ്സ്ക്രീൻ, സിബിഎസിനൊപ്പം ഫ്രണ്ട് ഡിസ്ക് ബ്രേക്ക്, ഫ്രണ്ട് ആപ്രോണിന് പിന്നിലുള്ള സ്റ്റോറേജ് പോക്കറ്റ്, മൾട്ടി-ഫംഗ്ഷൻ കീ സ്ലോട്ട്, മൊബൈൽ ചാർജിംഗ് സോക്കറ്റ്, 21.5 ലിറ്റർ അണ്ടർസീറ്റ് തുടങ്ങി നിരവധി സവിശേഷതകൾ സുസുക്കി ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്. സംഭരണവും 2 ലിറ്റർ ഗ്ലോവ് ബോക്സും.മുൻവശത്ത് ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫോർക്കുകളും പിന്നിൽ ഹൈഡ്രോളിക് ടൈപ്പ് ഷോക്ക് അബ്സോർബറും സുസുക്കി ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. മുൻവശത്തെ ഒരു ഡിസ്കും പിന്നിൽ ഡ്രം യൂണിറ്റും ബ്രേക്കിംഗ് ഡ്യൂട്ടികൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. ഇന്ധന ടാങ്ക് ശേഷി 5.6 ലിറ്ററാണ്, സ്കൂട്ടറിന്റെ ഭാരം വെറും 108 കിലോഗ്രാം ആണ്.
സവിശേഷമായ മാക്സി-സ്കൂട്ടർ രൂപകൽപ്പനയുള്ള സ്പോർട്ടി 125 സിസി സ്കൂട്ടറാണ് സുസുക്കി ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റ്. സ്കൂട്ടറിന്റെ ഫിറ്റും ഫിനിഷും മുൻനിരയിലുള്ളതും മിനുസമാർന്നതും വിശ്വസനീയവുമായ എഞ്ചിൻ നഗര സാഹചര്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ സ്കൂട്ടറാക്കി മാറ്റുന്നു. നിങ്ങൾ സ്പോർടിയും സവിശേഷതകളുമുള്ള സ്കൂട്ടറിനായി തിരയുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ തീർച്ചയായും സുസുക്കി ബർഗ്മാൻ സ്ട്രീറ്റ് പരിഗണിക്കണം.
|
72,672.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
91,870.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
95,208.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
95,270.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
97,471.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
99,058.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
101,473.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
109,434.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
117,870.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | -- |
| Front Brake Size | -- |
| Front Brake Type | Disc |
| Front Suspension | Telescopic |
| Front Tyre Size | 90/90 - 12 54J Tubeless |
| Front Wheel Size | 12 inch |
| Radial Tyres | -- |
| Rear Brake Size | -- |
| Rear Brake Type | Drum |
| Rear Suspension | Hydraulic Type |
| Rear Tyre Size | 90/100 - 10 54J Tubeless |
| Rear Wheel Size | 10 inch |
| Tyre Type | Tubeless |
| Wheel Type | Alloy |
| Chassis Type | -- |
| Ground Clearance | 160 mm |
| Kerb Weight | 108 kg |
| Overall Height | 1,140 mm |
| Overall Length | 1,880 mm |
| Overall Width | 675 mm |
| Seat Height | 780 mm |
| Wheelbase | 1,265 mm |
| Bore | 52.4 mm |
| Clutch | -- |
| Compression Ratio | -- |
| Cooling System | Air Cooled |
| Cylinders | 1 |
| Displacement | 124 cc |
| Emission Standard | BS-IV |
| Fuel Delivery System | Carburetor |
| Fuel Type | Petrol |
| Gearbox Type | Automatic |
| Ignition | -- |
| Max Power | 8.6 bhp @ 7,000 rpm |
| Maximum Torque | 10.2 Nm @ 5,000 rpm |
| No. of Gears | -- |
| Spark Plugs | -- |
| Stroke | 57.4 mm |
| Transmission Type | CVT |
| Valves Per Cylinder | 2 |
| 0 to 60 kmph | -- |
| 60 to 0 kmph | -- |
| Fuel Efficiency Range | -- |
| Fuel Tank Capacity | 5.6 litres |
| Mileage - ARAI | -- |
| Reserve Fuel Capacity | -- |
| Top Speed | -- |
| Battery | Maintenance Free, 12V, 3Ah |
| Brake/Tail Light | LED Tail lamp |
| Braking System | CBS |
| Clock | Yes |
| Digital Fuel Guage | Yes |
| Electric System | 12V DC |
| Fuel Guage | Yes |
| Headlight Bulb Type | -- |
| Headlight Type | LED Headlamp |
| Killswitch | -- |
| Low Battery Indicator | -- |
| Low Fuel Indicator | -- |
| Low Oil Indicator | Yes |
| No. of Tripmeters | 2 |
| Odometer | Digital |
| Pass Light | Yes |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Shift Light | -- |
| Speedometer | Digital |
| Stand Alarm | -- |
| Start Type | Electric Start |
| Stepped Seat | No |
| Tachometer | -- |
| Tripmeter Type | Digital |
| Turn Signal | Yes |