സ്പോർടി, പ്രീമിയം രൂപകൽപ്പനയുള്ള എൻട്രി ലെവൽ കമ്മ്യൂട്ടർ ബൈക്കാണ് ടിവിഎസ് സ്പോർട്ട്. ടിവിഎസ് സ്പോർട്ടിന് ഒരു കമ്മ്യൂട്ടർ ബൈക്കിനായി ആവേശകരമായ രൂപകൽപ്പനയുണ്ട്. ചെറിയ വിൻഡ്സ്ക്രീനോടുകൂടിയ സ്റ്റൈലിഷ് ഹെഡ്ലാമ്പ് ബൈക്കിന്റെ സവിശേഷതയാണ്. റിയർ വ്യൂ മിററുകൾ ഡ്യുവൽ-ടോൺ നിറങ്ങളിൽ പൂർത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു, ഫ്രണ്ട് മഡ്ഗാർഡിനും ബോഡി കളർ ലഭിക്കുന്നു.എഞ്ചിൻ, അലോയ് വീലുകൾ, സൈഡ് പാനലുകൾ, എക്സ്ഹോസ്റ്റ് മഫ്ലർ എന്നിവ കറുത്ത നിറത്തിൽ പൂർത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു. ടിവിഎസ് സ്പോർട്ടിന് ആവേശകരമായ ബോഡി ഗ്രാഫിക്സും ലഭിക്കുന്നു, ഇത് ബൈക്കിന്റെ സ്പോർടി ലുക്ക് വർധിപ്പിക്കുന്നു. ടെയിൽ വിഭാഗം ലളിതവും ഒരു പില്യൺ ഗ്രാബ്രെയിൽ ലഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ക്ലിയർ ലെൻസ് ഇൻഡിക്കേറ്ററുകളും മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ ലുക്ക് വർധിപ്പിക്കുന്നു.
99.7 സിസി എയർ കൂൾഡ്, സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ എഞ്ചിനാണ് ടിവിഎസ് സ്പോർട്ടിന്റെ ഹൃദയം. 7,500 rpm -ൽ 7.3 bhp കരുത്തും 5,500 rpm -ൽ 7.5 Nm torque ഉം ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു. എഞ്ചിൻ നാല് സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സുമായി ഇണചേർന്നിരിക്കുന്നു.ടിവിഎസ് സ്പോർട്ട് അതിന്റെ സെഗ്മെന്റിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നു, കൂടാതെ ദൈനംദിന യാത്രകൾക്ക് 99 സിസി എഞ്ചിൻ നന്നായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. എഞ്ചിൻ റിഫൈൻഡും പരിഷ്കൃതവുമാണ്. ടിവിഎസ് സ്പോർട്ടിന് 9.4 സെക്കൻഡിനുള്ളിൽ 60 കിലോമീറ്റർ വേഗത കൈവരിക്കാൻ കഴിയും.
ടിവിഎസ് സ്പോർട്ട് ലിറ്ററിന് 95 കിലോമീറ്റർ മൈലേജ് നൽകുന്നു. 12 ലിറ്റർ ഇന്ധന ടാങ്ക് ശേഷിയുള്ള മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ പരിധി 792 കിലോമീറ്ററാണ്. ടിവിഎസ് സ്പോർട്ട് മികച്ച ഇൻ-ക്ലാസ് മൈലേജ് നൽകുന്നു.
സ്പോർടി ഹെഡ്ലാമ്പ്, ടെയിൽ ലാമ്പ്, സ്പോർടി ബോഡി ഗ്രാഫിക്സ്, സുഖപ്രദമായ സീറ്റ്, അഞ്ച് തരത്തിൽ ക്രമീകരിക്കാവുന്ന ഷോക്ക് അബ്സോർബറുകൾ, അലുമിനിയം ഗ്രാബ് റെയിലുകൾ, അലോയി വീലുകൾ, ഇലക്ട്രിക് സ്റ്റാർട്ട് എന്നിവയാണ് ടിവിഎസ് സ്പോർട്ടിന്റെ പ്രധാന സവിശേഷതകൾ.ടിവിഎസ് സ്പോർട്ടിൽ മുന്നിൽ ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫോർക്കുകൾ, പിന്നിൽ സ്പ്രിംഗ് ഷോക്ക് അബ്സോർബറുകൾ എന്നിവ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. മുൻവശത്ത് 130 mm ഡ്രം, പിന്നിൽ 110 mm ഡ്രം എന്നിവയാണ് ബ്രേക്കിംഗ് ഡ്യൂട്ടികൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്. ടിവിഎസ് സ്പോർട്ടിന്റെ ഭാരം വെറും 108.5 കിലോഗ്രാമാണ്.
100 സിസി വിഭാഗത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച കമ്മ്യൂട്ടർ ബൈക്കുകളിൽ ഒന്നാണ് ടിവിഎസ് സ്പോർട്ട്. മോട്ടോർസൈക്കിളിൽ സ്പോർടി, പ്രീമിയം ഡിസൈനുണ്ട്, കൂടാതെ ധാരാളം സൗകര്യങ്ങളുമുണ്ട്. ശരിയായ ശൈലിയും പ്രകടനവും മൈലേജുമുള്ള ഒരു കമ്മ്യൂട്ടർ ബൈക്കിനായി നിങ്ങൾ തിരയുകയാണെങ്കിൽ, ടിവിഎസ് സ്പോർട്ട് ശരിയായ ചോയിസാണ്.
|
38,712.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
41,082.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
41,957.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
43,156.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
49,055.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
50,697.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
62,450.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
63,950.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
64,180.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
73,660.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | -- |
| Front Brake Size | 130 mm |
| Front Brake Type | Drum |
| Front Suspension | Telescopic Forks |
| Front Tyre Size | 2.75x17 |
| Front Wheel Size | 17 inch |
| Radial Tyres | No |
| Rear Brake Size | 110 mm |
| Rear Brake Type | Drum |
| Rear Suspension | 5 Stage Adjustable Hydraulic Shocker |
| Rear Tyre Size | 3.00x17 |
| Rear Wheel Size | 17 inch |
| Tyre Type | Tubed |
| Wheel Type | Spoke |
| Chassis Type | Single Cradle Tubular |
| Ground Clearance | 170 mm |
| Kerb Weight | 108 kg |
| Overall Height | 1,080 mm |
| Overall Length | 1,950 mm |
| Overall Width | 705 mm |
| Seat Height | 790 mm |
| Wheelbase | 1,250 mm |
| Bore | 51 mm |
| Clutch | Wet Multiplate |
| Compression Ratio | -- |
| Cooling System | Air Cooled |
| Cylinders | 1 |
| Displacement | 100 cc |
| Fuel Delivery System | Carburetor |
| Fuel Type | Petrol |
| Gearbox Type | Manual |
| Ignition | Digital CDI |
| Max Power | 7.4 bhp @ 7,500 rpm |
| Maximum Torque | 7.5 Nm @ 5,000 rpm |
| No. of Gears | 4 |
| Spark Plugs | 1 Per Cylinder |
| Stroke | 48 mm |
| Transmission Type | Chain Drive |
| Valves Per Cylinder | 2 |
| 0 to 60 kmph | 9.4 seconds |
| 60 to 0 kmph | -- |
| Fuel Efficiency Range | 792 Km |
| Fuel Tank Capacity | 12 litres |
| Mileage - ARAI | 95 kmpl |
| Reserve Fuel Capacity | 2 litres |
| Top Speed | -- |
| Antilock Braking System | No |
| Battery | 12 V - 5 AH |
| Brake/Tail Light | 12V, 21/5W |
| Clock | No |
| Digital Fuel Guage | No |
| Electric System | 12V |
| Fuel Guage | Yes |
| Headlight Bulb Type | 12V, 35/35W |
| Headlight Type | Halogen Type |
| Killswitch | No |
| Low Battery Indicator | No |
| Low Fuel Indicator | Yes |
| Low Oil Indicator | No |
| No. of Tripmeters | -- |
| Odometer | Analogue |
| Pass Light | Yes |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Shift Light | No |
| Speedometer | Analogue |
| Stand Alarm | No |
| Start Type | Kick Start |
| Stepped Seat | No |
| Tachometer | -- |
| Tripmeter Type | -- |
| Turn Signal | 12V, 10/10W |