പ്രീമിയം രൂപകൽപ്പനയും സവിശേഷതകളുമുള്ള 110 സിസി വിഭാഗത്തിലെ ഒരു കമ്മ്യൂട്ടർ ബൈക്കാണ് ടിവിഎസ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസ്. സ്റ്റാർ സിറ്റിയുടെ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്ത അവതാരമാണ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസ്. സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസിന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള രൂപകൽപ്പന അതിന്റെ എതിരാളികളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ പ്രീമിയമാണ്.ടിവിഎസ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസിന്റെ മുൻവശത്ത് മസ്കുലർ കൗളിനൊപ്പം ഒരു സ്റ്റൈലിഷ് ഹെഡ്ലാമ്പും ചെറിയ വിൻഡ്സ്ക്രീനുമുണ്ട്. ഫ്രണ്ട് മഡ്ഗാർഡ് ഡ്യുവൽ ടോൺ നിറത്തിൽ പൂർത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു, ഇത് ബൈക്കിന്റെ ലുക്ക് വർധിപ്പിക്കുന്നു. ടിവിഎസ് ബ്രാൻഡിംഗും ഗ്രാഫിക്സും ഉപയോഗിച്ച് ഫ്യുവൽ ടാങ്ക് രൂപകൽപ്പന വളരെ ലളിതമാണ്.ബൈക്കിന്റെ സൈഡ് പ്രൊഫൈലിന് കറുത്ത പാനലുകളും എക്സ്ഹോസ്റ്റ് മഫ്ലറിനുള്ള ക്രോം കവറും ലഭിക്കും. ബൈക്കിന്റെ ടെയിൽ വിഭാഗത്തിൽ വലിയ ഗ്രാബ് റെയിലും സ്റ്റൈലിഷ് ടെയിൽ ലൈറ്റ് ഡിസൈനുമുണ്ട്. എഞ്ചിൻ, അലോയി വീലുകൾ, എക്സ്ഹോസ്റ്റ് മഫ്ലർ എന്നിവ കറുത്ത നിറത്തിലാണ് പൂർത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നത്.
ടിവിഎസ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസ് 109.7 സിസി എയർ കൂൾഡ്, സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ എഞ്ചിനാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. ഇത് 7,000 rpm -ൽ 8.2 bhp കരുത്തും 5,000 rpm -ൽ 8.7 Nm torque ഉം ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു. എഞ്ചിൻ നാല് സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സുമായി ഇണചേരുന്നു.ടിവിഎസ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസിന് സുഗമവും റിഫൈൻഡുമായ എഞ്ചിൻ ലഭിക്കുന്നു. ദൈനംദിന യാത്രയ്ക്കായി എഞ്ചിൻ ട്യൂൺ ചെയ്തിരിക്കുന്നു കൂടാതെ നഗര ട്രാഫിക്കിലൂടെ സ്ലിപ്പ് ചെയ്യുന്നതിന് ആവശ്യമായ മികച്ച പ്രകടനവും നൽകുന്നു.
ലിറ്ററിന് 86 കിലോമീറ്റർ മൈലേജാണ് ടിവിഎസ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസ് അവകാശപ്പെടുന്നത്. എന്നാൽ യഥാർത്ഥ ലോക സവാരി സാഹചര്യങ്ങളിൽ മോട്ടോർ സൈക്കിൾ ലിറ്ററിന് 70 കിലോമീറ്റർ മൈലേജ് നൽകുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.
ഡിജിറ്റൽ അനലോഗ് ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റർ, സർവീസ് റിമൈൻഡർ, ഇലക്ട്രിക് സ്റ്റാർട്ട്, കളർ ഷോക്ക് അബ്സോർബറുകൾ, ഈസി ആക്സസ് ചോക്ക് ലിവർ പൊസിഷൻ, 3D ബാഡ്ജിംഗ്, അലുമിനിയം ഗ്രാബ് റെയിൽ, മഫ്ലറിലെ ഇക്കോത്രസ്റ്റ് ലോഗോ, ബ്ലാക്ക് അലോയി വീലുകളും ഉയർന്ന ഗ്രിപ്പ് ട്രെഡ് ബട്ടൺ ടയറുകളും വരുന്നു.ടിവിഎസ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസിൽ മുൻവശത്ത് ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫോർക്കുകളും പിന്നിൽ അഞ്ച്-ഘട്ട ക്രമീകരിക്കാവുന്ന ഹൈഡ്രോളിക് ഷോക്ക് അബ്സോർബറും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. മുൻവശത്ത് 130 mm ഡ്രം യൂണിറ്റും പിന്നിൽ 110 mm ഡ്രമ്മും ബ്രേക്കിംഗ് ഡ്യൂട്ടികൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. ബൈക്കിന് 10 ലിറ്റർ ഇന്ധന ടാങ്ക് ലഭിക്കും. ബൈക്കിന്റെ നിയന്ത്രണ ഭാരം 109 കിലോഗ്രാമാണ്.
ടിവിഎസ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസ് നഗരസാഹചര്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു കമ്മ്യൂട്ടർ ബൈക്കാണ്. പ്രീമിയം സവിശേഷതകളും സ്റ്റൈലിഷ് ഡിസൈൻ ശൈലിയും ബൈക്കിന് ലഭിക്കുന്നു. എഞ്ചിൻ ആകർഷകമായ മൈലേജ് നൽകുന്നു, ബൈക്കിന്റെ അറ്റകുറ്റപ്പണി വളരെ കുറവാണ്. 110 സിസി സെഗ്മെന്റിൽ സ്റ്റൈലിഷ് കമ്മ്യൂട്ടർ മോഡലുകളെ തിരയുന്നവർക്ക് ടിവിഎസ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസ് അനുയോജ്യമാണ്.
ടിവിഎസ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസിന് പിന്നിൽ അഞ്ച് തരത്തിൽ ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സസ്പെൻഷൻ ലഭിക്കുന്നു. ദീർഘനേരം പോലും ബൈക്ക് ഓടിക്കുമ്പോൾ റൈഡർക്ക് ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടും അനുഭവപ്പെടില്ല.
ഇല്ല, ടിവിഎസ് സ്റ്റാർ സിറ്റി പ്ലസിന് ഡിസ്ക് ബ്രേക്ക് ലഭിക്കുന്നില്ല. രണ്ട് അറ്റത്തും ഡ്രം ബ്രേക്കുകളുമായിട്ടാണ് ഇത് വരുന്നത്.
|
53,071.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
53,313.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
53,383.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
53,868.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
53,868.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
54,410.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
54,795.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
55,795.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
69,141.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
70,500.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
74,100.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | -- |
| Front Brake Size | 130 mm |
| Front Brake Type | Drum |
| Front Suspension | Telescopic oil damped front suspension |
| Front Tyre Size | 2.75 x 17 |
| Front Wheel Size | 17 inch |
| Radial Tyres | No |
| Rear Brake Size | 110 mm |
| Rear Brake Type | Drum |
| Rear Suspension | 5 step adjustable hydraulic shock absorber |
| Rear Tyre Size | 3.00 x 17 |
| Rear Wheel Size | 17 inch |
| Tyre Type | Tubeless |
| Wheel Type | Alloy |
| Chassis Type | Single cradle tubular frame |
| Ground Clearance | 172 mm |
| Kerb Weight | 109 kg |
| Overall Height | 1,080 mm |
| Overall Length | 1,980 mm |
| Overall Width | 750 mm |
| Seat Height | -- |
| Wheelbase | 1,252 mm |
| Bore | 53 mm |
| Clutch | Wet Multiplate |
| Compression Ratio | -- |
| Cooling System | Air Cooled |
| Cylinders | 1 |
| Displacement | 109 cc |
| Fuel Delivery System | Carburetor |
| Fuel Type | Petrol |
| Gearbox Type | Manual |
| Ignition | TCI |
| Max Power | 8.3 bhp @ 7,000 rpm |
| Maximum Torque | 8.7 Nm @ 5,000 rpm |
| No. of Gears | 4 |
| Spark Plugs | 1 Per Cylinder |
| Stroke | 48 mm |
| Transmission Type | Chain Drive |
| Valves Per Cylinder | 2 |
| 0 to 60 kmph | 7.7 seconds |
| 60 to 0 kmph | -- |
| Fuel Efficiency Range | 860 Km |
| Fuel Tank Capacity | 10 litres |
| Mileage - ARAI | 86 kmpl |
| Reserve Fuel Capacity | 2 litres |
| Top Speed | 90 Kmph |
| Antilock Braking System | No |
| Battery | 12V, 5Ah Lead Acid Battery |
| Brake/Tail Light | 12V, 21/5W |
| Clock | No |
| Digital Fuel Guage | Yes |
| Electric System | 12V DC |
| Fuel Guage | Yes |
| Headlight Bulb Type | HS1-12V, 35/35W |
| Headlight Type | Multi-Reflector Type |
| Killswitch | No |
| Low Battery Indicator | No |
| Low Fuel Indicator | Yes |
| Low Oil Indicator | No |
| No. of Tripmeters | -- |
| Odometer | Digital |
| Pass Light | Yes |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Shift Light | No |
| Speedometer | Analogue |
| Stand Alarm | No |
| Start Type | Electric Start |
| Stepped Seat | No |
| Tachometer | -- |
| Tripmeter Type | -- |
| Turn Signal | Yes |