ടിവിഎസ് XL 100 മോപ്പെഡ് ശ്രേണിയിലെ എൻട്രി ലെവൽ മോഡലാണ്, ഇത് കംഫർട്ടിനും ഹെവി ഡ്യൂട്ടി മോഡലിനു താഴെയായി സ്ലോട്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ഗ്രാമീണ വിപണികളെ ലക്ഷ്യം വച്ചുള്ള 100 സിസി മോപ്പെഡാണ് XL 100.ടിവിഎസ് XL 100 -ന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള രൂപകൽപ്പന ലളിതവും ചുരുങ്ങിയതുമാണ്, കൂടാതെ മോപ്പെഡിൽ ഫാൻസി ബോഡി പാനലുകളില്ല. മുൻവശത്ത് റൗണ്ട് ഹെഡ്ലാമ്പും ബോഡി കളർ മഡ്ഗാർഡുമുണ്ട്. മോപ്പിഡിന് ഗ്രാഫിക്സുമായി വരുന്ന ലംബമായി ഘടിപ്പിച്ച ഇന്ധന ടാങ്ക് ലഭിക്കുന്നു. ഫുട്ബോർഡ് വീതിയുള്ളതാണ് കൂടാതെ സൈഡ് പാനലുകൾക്ക് XL 100 ബ്രാൻഡിംഗും ലഭിക്കും.ടിവിഎസ് XL 100 -ന് സ്പ്ലിറ്റ് സീറ്റ് ഡിസൈനും വലിയ ഗ്രാബ് റെയിലും പിന്നിൽ ഒരു ലഗേജ് റാക്കും ലഭിക്കും. എക്സ്ഹോസ്റ്റ് മഫ്ലർ ബ്ലാക് നിറത്തിലും എഞ്ചിൻ ഹെഡ് സിൽവർ നിറത്തിലും പൂർത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു. XL 100 -ന്റെ സ്പോക്ക് വീലുകൾ മോപ്പെഡിന് ഒരു ക്ലാസിക് രൂപം നൽകുന്നു.
99.7 സിസി എയർ-കൂൾഡ്, സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ എഞ്ചിനാണ് ടിവിഎസ് XL 100 -ന്റെ ഹൃദയം, 6,000 rpm -ൽ 4.3 bhp കരുത്തും 3,500 rpm -ൽ 6.5 Nm torque ഉം എഞ്ചിൻ ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു. എഞ്ചിൻ ഒരു CVT ഗിയർബോക്സുമായി ഇണചേരുന്നു.ലഗേജ് വഹിക്കുമ്പോൾ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നതിനാണ് ടിവിഎസ് XL 100 രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. മോപ്പെഡിന് പരമാവധി 130 കിലോഗ്രാം പേലോഡ് വഹിക്കാൻ കഴിയും. എഞ്ചിൻ റിഫൈൻഡും വിശ്വസനീയവുമാണ്.
ടിവിഎസ് XL 100 മികച്ച ക്ലാസ് മൈലേജ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ലിറ്ററിന് 67 കിലോമീറ്ററാണ് നിർമ്മാതാക്കൾ ഇതിന് അവകാശപ്പെടുന്നത്. എന്നാൽ വ്യത്യസ്ത പേലോഡ് ഭാരമുള്ള വ്യത്യസ്ത തരം സവാരി സാഹചര്യങ്ങളിൽ, മോപ്പെഡ് ശരാശരി ലിറ്ററിന് 55-60 കിലോമീറ്റർ മൈലേജ് നൽകും.
വിശാലമായ ഫ്രണ്ട് പ്ലാറ്റ്ഫോം, നീക്കംചെയ്യാവുന്ന പില്യൺ സീറ്റ്, ഫ്ലാറ്റ് റിയർ ലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം, സൈലൻസർ ഗാർഡ്, ആകർഷകമായ ഗ്രാഫിക്സ്, വലതുവശത്ത് കിക്ക് സ്റ്റാർട്ടർ, എളുപ്പത്തിൽ പാർക്കിംഗ് ചെയ്യാനുള്ള സെന്റർ സ്റ്റാൻഡ്, വലിയ വീലുകൾ, ഹെവി- ഡ്യൂട്ടി ഷോക്ക് അബ്സോർബറുകൾ എന്നിങ്ങനെ നിരവധി ഫീച്ചറുകൾ വാഹനം നൽകുന്നു.മുൻവശത്ത് ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫോർക്കുകളും പിന്നിൽ ഹൈഡ്രോളിക് ഷോക്ക് അബ്സോർബറുകളും ടിവിഎസ് XL 100 -ൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ കേബിൾ ഉപയോഗിച്ച് രണ്ട് അറ്റത്തും ഡ്രം യൂണിറ്റുകളാണ് ബ്രേക്കിംഗ് ഡ്യൂട്ടികൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്. മോപ്പെഡിന്റെ ഭാരം വെറും 80 കിലോഗ്രാമാണ്.
ടിവിഎസ് XL 100 ഒരു വർക്ക്ഹോഴ്സാണ്, മാത്രമല്ല അത് വളരെയധികം ഭാരം വഹിക്കുകയും എല്ലായ്പ്പോഴും മികച്ച മൈലേജ് നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു. മൊത്തത്തിലുള്ള രൂപകൽപ്പനയും മാന്യമാണ്, കൂടാതെ മോപ്പെഡിന് നിരവധി സവിശേഷതകൾ ലഭിക്കുന്നു, അത് വാഹനത്തിന്റെ പ്രായോഗികത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു. സവിശേഷതകളും മികച്ച പ്രകടനവുമുള്ള ഒരു മോപ്പെഡിനായി നിങ്ങൾ തിരയുകയാണെങ്കിൽ, ടിവിഎസ് XL 100 മികച്ച ചോയ്സാണ്.
|
31,437.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
46,791.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
58,550.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | No |
| Front Brake Size | 80 mm |
| Front Brake Type | Drum |
| Front Suspension | Telescopic spring type hydraulic |
| Front Tyre Size | 2.50 - 16 41L 6PR |
| Front Wheel Size | 16 inch |
| Radial Tyres | No |
| Rear Brake Size | 100 mm |
| Rear Brake Type | Drum |
| Rear Suspension | Swing arm with hydraulic shocks |
| Rear Tyre Size | 2.50 - 16 41L 6PR |
| Rear Wheel Size | 16 inch |
| Tyre Type | Tubed |
| Wheel Type | Spoke |
| Chassis Type | -- |
| Ground Clearance | 155 mm |
| Kerb Weight | 80 kg |
| Overall Height | 1,110 mm |
| Overall Length | 2,020 mm |
| Overall Width | 750 mm |
| Seat Height | 770 mm |
| Wheelbase | 1,215 mm |
| Bore | 51 mm |
| Clutch | Centrifugal Wet Type |
| Compression Ratio | -- |
| Cooling System | Air Cooled |
| Cylinders | 1 |
| Displacement | 99.7 cc |
| Emission Standard | BS-IV |
| Fuel Delivery System | Carburetor |
| Fuel Type | Petrol |
| Gearbox Type | Automatic |
| Ignition | Fly wheel magneto 12V, 90W |
| Max Power | 4.3 bhp @ 6,000 rpm |
| Maximum Torque | 6.5 Nm @ 3,500 rpm |
| No. of Gears | -- |
| Spark Plugs | 1 Per Cylinder |
| Stroke | 48 mm |
| Transmission Type | Chain Drive |
| Valves Per Cylinder | 1 |
| 0 to 60 kmph | -- |
| 60 to 0 kmph | -- |
| Fuel Efficiency Range | 240 Km |
| Fuel Tank Capacity | 4 litres |
| Mileage - ARAI | 60 kmpl |
| Reserve Fuel Capacity | 1.3 litres |
| Top Speed | -- |
| Battery | Maintenance Free |
| Brake/Tail Light | 12V-5W |
| Braking System | SBT |
| Clock | No |
| Digital Fuel Guage | No |
| Electric System | 12V DC |
| Fuel Guage | Yes |
| Headlight Bulb Type | 12V-35/35W |
| Headlight Type | Bulb and Reflecctor |
| Killswitch | No |
| Low Battery Indicator | -- |
| Low Fuel Indicator | -- |
| Low Oil Indicator | -- |
| No. of Tripmeters | -- |
| Odometer | Analogue |
| Pass Light | No |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Shift Light | No |
| Speedometer | Analogue |
| Stand Alarm | No |
| Start Type | Kick Start |
| Stepped Seat | No |
| Tachometer | -- |
| Tripmeter Type | -- |
| Turn Signal | Yes |