ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 ഹെവി ഡ്യൂട്ടി എന്നത് തൊഴിലാളിവർഗത്തിനായുള്ള ഉദ്ദേശ്യത്തോടെ നിർമ്മിച്ച ഇരുചക്ര വാഹനമാണ്, കൂടാതെ ഇന്നത്തെ യാത്രാ മോട്ടോർസൈക്കിളുകൾക്കും സ്കൂട്ടറുകൾക്കുമിടയിൽ ഒരു അടിസ്ഥാന സ്റ്റൈലിംഗ് പിന്തുടരുന്നു. അല്ലെങ്കിൽ ലളിതമായി പറഞ്ഞാൽ, ഇത് ഒരു മോപ്പെഡ് ആണ്. പരമ്പരാഗത മോപ്പെഡ് ഫാഷനിൽ, മുൻവശത്ത് ഒരു ലോഡിംഗ് ഏരിയയുണ്ട്, ഇന്ധന ടാങ്ക് മുന്നോട്ട് നീക്കുന്നു.എഞ്ചിൻ വളരെ തിരശ്ചീന സ്ഥാനത്താണ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. മെറ്റാലിക് പെയിന്റ് ഫിനിഷുകളും ibra ർജ്ജസ്വലമായ ഗ്രാഫിക്സും ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 ഹെവി ഡ്യൂട്ടി പുതിയതായി കാണപ്പെടുന്നു. അധിക സ for കര്യത്തിനായി മോപ്പെഡ് പിൻവശത്ത് ഒരു ലഗേജ് ബോക്സും ഘടിപ്പിക്കാം. ഏറ്റവും ആവശ്യപ്പെടുന്ന ഗ്രാമീണ റോഡ് സാഹചര്യങ്ങളിൽ നിങ്ങൾക്ക് ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 ഉപയോഗിക്കാമെന്ന് ഉയർന്ന ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറൻസ് ഉറപ്പാക്കുന്നു.ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 ഹെവി ഡ്യൂട്ടിക്ക് പിന്നിൽ ഒരു അടിസ്ഥാന ഗ്രാബ് റെയിലും ലഭിച്ചു. സീറ്റുകൾക്ക് മുന്നിലും പിന്നിലും മാന്യമായ യാത്ര ലഭിക്കുമ്പോൾ സീറ്റുകൾ ധാരാളം തലയണകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. മൊത്തത്തിലുള്ള അളവുകൾ വളരെ ചെറുതാണെങ്കിലും ഇരിപ്പിടത്തിന്റെ സ്ഥാനം എല്ലാ വലുപ്പത്തിലുമുള്ള റൈഡറുകൾക്ക് തികച്ചും നേരെയാണ്.
ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 ഹെവി ഡ്യൂട്ടി 99.7 സിസി എയർ കൂൾഡ് എഞ്ചിനാണ് നൽകുന്നത്, ഇത് വെറും 4.3 ബിഎച്ച്പിയും 6.5 എൻഎമ്മും ഉണ്ടാക്കുന്നു. ഇത് സിംഗിൾ സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സുമായി ഇണചേരുന്നു. പ്രകടന കണക്കുകൾ വളരെ കുറവാണ്, പക്ഷേ ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 ലക്ഷ്യമിടുന്നത് അതല്ല.സിംഗിൾ സ്പീഡ് ഡ്രൈവ്ട്രെയിൻ കാരണം എക്സ് എൽ 100 ഓടിക്കുന്നത് വളരെ എളുപ്പമുള്ള ജോലിയാണ്. മോപ്പെഡിന് റോഡ് നിർദേശങ്ങളിലൂടെ മാന്യമായി പോകാനും കഴിയും. ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 പ്രകടനത്തെക്കുറിച്ചല്ല, വളരെ മിതമായ വേഗതയിൽ മാത്രമേ പോകാൻ കഴിയൂ. വെറും 80 കിലോഗ്രാം ഭാരം കുറയ്ക്കുന്ന എക്സ്എൽ 100 വളരെ ഭാരം കുറഞ്ഞതാണ്, ആയുധങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ഒരാൾക്ക് അത് ഉയർത്താനും കഴിയും.ഉദ്ദേശ്യത്തോടെ നിർമ്മിച്ച ഇരുചക്ര വാഹനം എന്ന നിലയിൽ ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 കാർഷിക, വ്യാവസായിക ആവശ്യങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേകിച്ചും മുൻഗണന നൽകുന്നു. വാസ്തവത്തിൽ, ഒരുപാട് പ്രമുഖ കമ്പനികൾ ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 ബൾക്ക് ഓർഡർ ചെയ്യുകയും വീടിനുള്ളിൽ പോലും ഉപയോഗിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. മറ്റേതൊരു സ്കൂട്ടറിനോ മോട്ടോർ സൈക്കിളിനോ എക്സ് എൽ 100 അനുയോജ്യമായ ചോയിസാണെന്ന് തോന്നുന്നു.
ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 മിതമായ വേഗതയിൽ പോകാനുള്ള output ട്ട്പുട്ട് കാണിക്കുന്നു, അതേസമയം ഭാരം വളരെ കുറവാണ്. ഇത് മോപ്പെഡിന് 68 കിലോമീറ്റർ / ലിറ്റർ (ക്ലെയിം ചെയ്ത) മാന്യമായ മൈലേജ് രൂപം നൽകുന്നു.
പുതിയ ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100 ഹെവി ഡ്യൂട്ടി മുമ്പത്തെപ്പോലെ അടിസ്ഥാന ഉപകരണങ്ങൾ മാത്രം അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും മികച്ച പാക്കേജിൽ വരുന്നു. മോപ്പെഡിന്റെ മുഴുവൻ നിർമ്മാണവും വർഷങ്ങളോളം നീണ്ടുനിൽക്കുന്നതാണ്, കൂടാതെ എക്സ്എൽ 100 പരുക്കൻ ഉപയോഗത്തിനായി ഉദ്ദേശിച്ചുള്ളതാണ്. മറ്റ് വേരിയന്റുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, ഹെവി ഡ്യൂട്ടിയിൽ സ്പ്ലിറ്റ് സീറ്റുകൾ, സൈലൻസർ ഗാർഡ്, എൽഇഡി ഡിആർഎൽ, ബോഡി ഗ്രാഫിക്സ് എന്നിവയുണ്ട്.
ടിവിഎസ് എക്സ്എൽ 100, മുമ്പ് സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ, ഉദ്ദേശ്യത്തോടെ നിർമ്മിച്ച സ്കൂട്ടറാണ്. നമ്മിൽ മിക്കവർക്കും ഇത് ആകർഷകമായി തോന്നില്ലെങ്കിലും ഗ്രാമീണ പ്രദേശങ്ങളിൽ ഹ്രസ്വ-ദൂര യാത്രയ്ക്ക് എക്സ്എൽ 100 വളരെ ഉപയോഗപ്രദമാണ്. എക്സ് എൽ 100 ഇന്ത്യയിൽ വിൽപ്പനയ്ക്കുള്ള ഏക മോപ്പെഡ് കൂടിയാണ്. പലർക്കും ചെറിയ ഇരുചക്രവാഹനങ്ങളോട് ചെറിയ അടുപ്പമുണ്ട്.
|
32,722.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
39,372.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
40,262.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
44,550.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
45,401.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
55,350.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
58,650.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
|
|
60,350.00
എക്സ്ഷോറൂം വില
|
| Calliper Type | -- |
| Front Brake Size | 80 mm |
| Front Brake Type | Drum |
| Front Suspension | Telescopic spring type hydraulic |
| Front Tyre Size | 2.50 - 16 41L 6PR |
| Front Wheel Size | 16 inch |
| Radial Tyres | No |
| Rear Brake Size | 100 mm |
| Rear Brake Type | Drum |
| Rear Suspension | Swing arm with hydraulic shocks |
| Rear Tyre Size | 2.50 - 16 41L 6PR |
| Rear Wheel Size | -- |
| Tyre Type | Tubed |
| Wheel Type | Spoke |
| Chassis Type | -- |
| Ground Clearance | 155 mm |
| Kerb Weight | 80 kg |
| Overall Height | 1,110 mm |
| Overall Length | 2,020 mm |
| Overall Width | 750 mm |
| Seat Height | 770 mm |
| Wheelbase | 1,228 mm |
| Bore | 51 mm |
| Clutch | Centrifugal Wet Type |
| Compression Ratio | -- |
| Cooling System | Air Cooled |
| Cylinders | 1 |
| Displacement | 99.7 cc |
| Emission Standard | BS-IV |
| Fuel Delivery System | Carburetor |
| Fuel Type | Petrol |
| Gearbox Type | Automatic |
| Ignition | Fly wheel magneto 12V, 90W |
| Max Power | 4.3 bhp @ 6,000 rpm |
| Maximum Torque | 6.5 Nm @ 3,500 rpm |
| No. of Gears | -- |
| Spark Plugs | 1 Per Cylinder |
| Stroke | 48 mm |
| Transmission Type | Chain Drive |
| Valves Per Cylinder | 1 |
| 0 to 60 kmph | -- |
| 60 to 0 kmph | -- |
| Fuel Efficiency Range | 240 Km |
| Fuel Tank Capacity | 4 litres |
| Mileage - ARAI | 60 kmpl |
| Reserve Fuel Capacity | 1.3 litres |
| Top Speed | -- |
| Battery | Maintenance Free |
| Brake/Tail Light | 12V-5W |
| Braking System | SBT |
| Clock | No |
| Digital Fuel Guage | No |
| Electric System | 12V DC |
| Fuel Guage | Yes |
| Headlight Bulb Type | 12V-35/35W |
| Headlight Type | Bulb and Reflecctor |
| Killswitch | No |
| Low Battery Indicator | -- |
| Low Fuel Indicator | -- |
| Low Oil Indicator | -- |
| No. of Tripmeters | -- |
| Odometer | -- |
| Pass Light | No |
| Pillion Backrest | No |
| Pillion Footrest | Yes |
| Pillion Grabrail | Yes |
| Pillion Seat | Yes |
| Shift Light | No |
| Speedometer | Analogue |
| Stand Alarm | No |
| Start Type | Kick Start |
| Stepped Seat | Yes |
| Tachometer | -- |
| Tripmeter Type | -- |
| Turn Signal | Yes |