

Click it and Unblock the Notifications
| വീൽബേസ് | 3128 |
| 5320 mm * 1945 mm * 1488 mm |
| ഡോറുകൾ | 4 |
| സീറ്റിംഗ് ശേഷി | 4 Seats and 2 Rows |
| ബൂട്ട് ശേഷി | 505 L |
| ഇന്ധനടാങ്ക് ശേഷി | 72 |
| എഞ്ചിൻ ഗണം | 3.0L Twin-Turbocharged FSI V6 MHEV |
| ഡ്രൈവ്ട്രെയിൻ | AWD |
| ഇന്ധന ഗണം | Mild Hybrid(Electric + Petrol) |
| പരമാവധി കരുത്ത് (bhp@rpm) | 344 bhp @ 5000-6400 rpm |
| പരമാവധി ടോർഖ് (Nm@rpm) | 500 Nm @ 1370-4500 rpm |
| എഞ്ചിൻ | 2995 cc, 6 Cylinders In V Shape, 4 Valves/Cylinder, DOHC |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ | Automatic - 8 Gears, Manual Override & Paddle Shift, Sport Mode |
| എമിഷൻ സ്റ്റാൻഡേർഡ് | BS6 Phase 2 |
| ബാറ്ററി | 48 V |
| Top Speed | 250 |
| No | |
| 0-100 km/h in 5.7 seconds (claimed) | |
| No | |
| Yes | |
| Yes | |
| Twin Turbo (Variable Geometry) |
| ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ടേണിംഗ് റേഡിയസ് | 6.45 |
| വീലുകൾ | Alloy Wheels |
| മുൻ ടയറുകൾ | 255 / 45 R19 |
| പിൻ ടയറുകൾ | 255 / 45 R19 |
| ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ | Predictive Active Air Suspension |
| പിൻ സസ്പെൻഷൻ | Predictive Active Air Suspension |
| Power assisted (Electric) steering | |
| Radial - Tubeless Tyres | |
| Space Saver | |
| No |
| എയർബാഗുകൾ | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, 2 Curtain, Driver Side, Front Passenger Side) |
| ചൈൽഡ് സീറ്റ് ആങ്കർ പോയിന്റുകൾ | Yes |
| സീറ്റ് ബെൽറ്റ് വാർണിംഗ് | Yes |
| എൻസിഎപി റേറ്റിംഗ് | Not Tested |
| ഓവർ സ്പീഡ് വാർണിംഗ് | 1 beep over 80kmph, Continuous beeps over 120kmph |
| എമർജൻസി ബ്രേക്ക് ലൈറ്റ് ഫ്ലാഷിംഗ് | Yes |
| ലെയിൻ ഡിപ്പാർച്ചർ വാർണിംഗ് | Yes |
| ഹൈ-ബീം അസിസ്റ്റ് | Yes |
| ബ്ലൈൻഡ് സ്പോട്ട് ഡിറ്റക്ഷൻ | No |
| No | |
| Yes | |
| Yes |
| ആന്റി-ലോക്ക് ബ്രേക്കിംഗ് സിസ്റ്റം (എബിഎസ്) | Yes |
| ഇലക്ട്രോണിക് ബ്രേക്ക്-ഫോഴ്സ് ഡിസ്ട്രിബ്യൂഷൻ (ഇബിഡി) | Yes |
| ബ്രേക്ക് അസിസ്റ്റ് (ബിഎ) | Yes |
| ഇലക്ട്രോണിക് സ്റ്റെബിലിറ്റി പ്രോഗ്രാം (ഇഎസ്പി) | Yes |
| ഫോർ വീൽ ഡ്രൈവ് | Torque-On-Demand |
| ഹിൽ ഹോൾഡ് കൺട്രോൾ | Yes |
| ട്രാക്ഷൻ കൺട്രോൾ സിസ്റ്റം (ടിസി / ടിസിഎസ്) | Yes |
| റൈഡ് ഹൈറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ് | Yes |
| ഡിഫറൻഷ്യൽ ലോക്ക് | Electronic |
| Disc (Front & Rear) |
| സെൻട്രൽ ലോക്കിംഗ് | Keyless |
| സ്പീഡ് സെൻസിംഗ് ഡോർ ലോക്ക് | Yes |
| ചൈൽഡ് സേഫ്റ്റി ലോക്ക് | Yes |
| Yes |
| എയർകണ്ടീഷണർ | Automatic Climate Control: Four Zone (Front AC: Two Zones with Fan speed control, Second row AC: Dual Zones with Fan speed control with Vents Behind Front Armrest and on Pillars) |
| സ്റ്റിയറിംഗ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | Electric Tilt & Telescopic |
| കീലെസ്സ് സ്റ്റാർട്ട് / ബട്ടൺ സ്റ്റാർട്ട് | Yes |
| ക്രൂയിസ് കൺട്രോൾ | Yes |
| പാർക്കിംഗ് സെൻസറുകൾ | Front & Rear |
| പാർക്കിംഗ് അസിസ്റ്റ് | 360 Degree Camera |
| സൺ വൈസറുകളിൽ വാനിറ്റി മിററുകൾ | Driver & Co-Driver |
| ഹീറ്റർ | Yes |
| Front Only | |
| Auto Hold | |
| Yes | |
| 2 x 12V Power Outlets |
| കപ്പ് ഹോൾഡറുകൾ | Cupholders in Front & Second Row |
| ഡ്രൈവർ ആംറെസ്റ്റ് സ്റ്റോറേജ് | Yes |
| സീറ്റ് അപ്ഹോൾസ്റ്ററി | Leather |
| ഡ്രൈവർ സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 16 way electrically adjustable with 2 memory presets (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down, seat height: up / down, lumbar: up / down, lumbar: forward / back, seat base angle: up / down, shoulder support: forward / back) + 2 way manually adjustable (headrest: forward / back) |
| ഫ്രണ്ട് പാസഞ്ചർ സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 16 way electrically adjustable with 2 memory presets (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down, seat height: up / down, lumbar: up / down, lumbar: forward / back, seat base angle: up / down, shoulder support: forward / back) + 2 way manually adjustable (headrest: forward / back) |
| ഡ്രൈവർ ആംറെസ്റ്റ് | Yes |
| വെന്റിലേറ്റഡ് സീറ്റുകൾ | All |
| വെന്റിലേറ്റഡ് സീറ്റ് ടൈപ്പ് | Heated and cooled |
| പിൻ ആംറെസ്റ്റ് | Yes |
| ഫ്രണ്ട് സീറ്റ്ബാക്ക് പോക്കറ്റുകൾ | Yes |
| Yes | |
| Bench | |
| Front & Rear | |
| 10 way electrically adjustable with 2 memory presets (backrest tilt: forward / back, headrest: up / down, lumbar: up / down, lumbar: forward / back, seat base angle: up / down) + 2 way manually adjustable (headrest: forward / back) | |
| Dual Tone (Black, Merino Gray / Meteorite Gray, Merlot Red / Black, Metropolis Gray / Granite Gray, Mother-of-Pearl / Sapwood Brown, Nutmeg Brown / Black, Nutmeg Brown / Tourmaline Blue, Saiga Beige / Black, Sard Brown / Black) | |
| Leather Wrapped Gear Knob & Wrapped Steering Wheel |
| പവർ വിൻഡോകൾ | Front & Rear Power Windows, All One-touch up/down |
| പിൻ ഡീഫോഗർ | Yes |
| റെയിൻ സെൻസിംഗ് വൈപ്പറുകൾ | Yes |
| ഡോർ പോക്കറ്റുകൾ | Front & Rear |
| Metallic | |
| Electrically Adjustable & Retractable | |
| Body-Coloured finish, Turn Indicators on ORVMs | |
| Chrome | |
| Soft-Close Doors, Chrome Door Handles Finish | |
| Electric Opening and Closing | |
| Both Sides |
| ബോഡി-കളർ ബമ്പറുകൾ | Yes |
| Chrome Finish | |
| Roof-Mounted Antenna | |
| Yes | |
| Panoramic Sunroof |
| കോർണറിംഗ് ഹെഡ്ലൈറ്റുകൾ | Intelligent |
| ഫോളോ മീ ഹോം ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ | Yes |
| ഹെഡ്ലൈറ്റ് ഹൈറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റർ | Yes |
| ഫോഗ് ലൈറ്റുകൾ | LED - Front & LED - Rear |
| ഹെഡ്ലൈറ്റുകൾ | LED |
| ആംബിയന്റ് ഇന്റീരിയർ ലൈറ്റിംഗ് | Multi-colour |
| Yes | |
| LED | |
| Front and Rear Glovebox Lamp, Reading Lamp, | |
| LED |
| ട്രിപ്പ് മീറ്റർ | 2 Trips Electronic |
| ശരാശരി വേഗത | Yes |
| ക്ലോക്ക് | Digital |
| ഡോർ അജർ വാർണിംഗ് | Yes |
| ഗിയർ ഇൻഡിക്കേറ്റർ | Yes |
| ഹെഡ്സ് അപ്പ് ഡിസ്പ്ലേ (എച്ച്യുഡി) | Yes |
| ടാക്കോമീറ്റർ | Digital |
| Average Fuel Consumption, Distance to Empty, Instantaneous Fuel Consumption & Low Fuel Level Warning | |
| Digital Instrument Cluster with Adjustable Cluster Brightness | |
| Dynamic |
| സംയോജിത (ഇൻ-ഡാഷ്) മ്യൂസിക്ക് സിസ്റ്റം | Yes |
| സ്മാർട്ട് കണക്റ്റിവിറ്റി | Android Auto (Wireless) & Apple CarPlay (Wireless) |
| ജിപിഎസ് നാവിഗേഷൻ സിസ്റ്റം | Yes |
| ബ്ലൂടൂത്ത് കംപാറ്റിബിലിറ്റി | Phone Calls & Audio Streaming |
| എഎം / എഫ്എം റേഡിയോ | Yes |
| വോയ്സ് കമാൻഡ് | Yes |
| വയർലെസ് ചാർജർ | Yes |
| Yes | |
| Yes | |
| Touch-screen Display | |
| 23 Speakers | |
| AUX Compatibility, Bluetooth Compatibility (Phone Calls & Audio Streaming), DVD Playback |
| 2 Years / Unlimited Kms |
| No | |
| No | |
| No |
| No |


Click it and Unblock the Notifications