

Click it and Unblock the Notifications
| വീൽബേസ് | 2779 |
| ആകെ ഭാരം | 1772 |
| 4947 mm * 2266 mm * 1160 mm |
| ഡോറുകൾ | 2 |
| സീറ്റിംഗ് ശേഷി | 2 Seats and 1 Rows |
| ഇന്ധനടാങ്ക് ശേഷി | 90 |
| എഞ്ചിൻ ഗണം | V12 NA 6.5 l |
| ഡ്രൈവ്ട്രെയിൻ | AWD |
| ഇന്ധന ഗണം | Hybrid (Electric + Petrol) |
| പരമാവധി കരുത്ത് (bhp@rpm) | 814 bhp @ 9250 rpm |
| പരമാവധി ടോർഖ് (Nm@rpm) | 725 Nm @ 6750 rpm |
| എഞ്ചിൻ | 6498 cc, 12 Cylinders In V Shape, 6 Valves/Cylinder, DOHC |
| പരമാവധി മോട്ടോർ പെർഫോമെൻസ് | 295 bhp @ 3500 rpm |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ | Automatic (DCT) - 8 Gears, Paddle Shift, Sport Mode |
| എമിഷൻ സ്റ്റാൻഡേർഡ് | BS6 Phase 2 |
| ബാറ്ററി | Lithium Ion, Placed Under Front Seats |
| Top Speed | 350 |
| 0-100 km/h in 2.5 seconds (claimed) | |
| Yes | |
| No | |
| No | |
| User Reported: 12 kmpl |
| വീലുകൾ | Alloy Wheels |
| മുൻ ടയറുകൾ | 265 / 35 R20 |
| പിൻ ടയറുകൾ | 345 / 30 R21 |
| ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ | Horizontal monotube damper with push rod system |
| പിൻ സസ്പെൻഷൻ | Horizontal monotube damper with push rod system |
| Power assisted (Hydraulic) steering | |
| Run-Flat Tyres | |
| Alloy |
| എയർബാഗുകൾ | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, Driver Knee, Front Passenger Knee, Driver Side, Front Passenger Side) |
| ചൈൽഡ് സീറ്റ് ആങ്കർ പോയിന്റുകൾ | Yes |
| സീറ്റ് ബെൽറ്റ് വാർണിംഗ് | Yes |
| ലെയിൻ ഡിപ്പാർച്ചർ വാർണിംഗ് | Yes |
| Lane Departure Prevention | |
| Rear Cross-traffic Assist | |
| Yes |
| ആന്റി-ലോക്ക് ബ്രേക്കിംഗ് സിസ്റ്റം (എബിഎസ്) | Yes |
| ഇലക്ട്രോണിക് ബ്രേക്ക്-ഫോഴ്സ് ഡിസ്ട്രിബ്യൂഷൻ (ഇബിഡി) | Yes |
| ബ്രേക്ക് അസിസ്റ്റ് (ബിഎ) | Yes |
| ഇലക്ട്രോണിക് സ്റ്റെബിലിറ്റി പ്രോഗ്രാം (ഇഎസ്പി) | Yes |
| ഫോർ വീൽ ഡ്രൈവ് | Torque-On-Demand |
| ഹിൽ ഹോൾഡ് കൺട്രോൾ | Yes |
| ട്രാക്ഷൻ കൺട്രോൾ സിസ്റ്റം (ടിസി / ടിസിഎസ്) | Yes |
| റൈഡ് ഹൈറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ് | No |
| ഹിൽ ഡിസന്റ് കൺട്രോൾ | No |
| ഡിഫറൻഷ്യൽ ലോക്ക് | No |
| Limited slip | |
| 400 mm Disc (Front), 380 mm Disc (Rear) | |
| Yes |
| സെൻട്രൽ ലോക്കിംഗ് | Remote |
| സ്പീഡ് സെൻസിംഗ് ഡോർ ലോക്ക് | Yes |
| ചൈൽഡ് സേഫ്റ്റി ലോക്ക് | Yes |
| Yes |
| എയർകണ്ടീഷണർ | Automatic Climate Control: Dual Zone (Front AC: Two Zones with Fan speed control) |
| സ്റ്റിയറിംഗ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | Tilt & Telescopic |
| കീലെസ്സ് സ്റ്റാർട്ട് / ബട്ടൺ സ്റ്റാർട്ട് | Yes |
| ക്രൂയിസ് കൺട്രോൾ | Adaptive |
| പാർക്കിംഗ് സെൻസറുകൾ | Rear |
| പാർക്കിംഗ് അസിസ്റ്റ് | Reverse Camera with Guidance |
| സൺ വൈസറുകളിൽ വാനിറ്റി മിററുകൾ | Co-Driver |
| ഹീറ്റർ | Yes |
| No | |
| Yes | |
| 12V Power Outlet |
| കപ്പ് ഹോൾഡറുകൾ | Cupholders in Front Only |
| ഡ്രൈവർ ആംറെസ്റ്റ് സ്റ്റോറേജ് | Yes |
| സൺഗ്ലാസ് ഹോൾഡർ | Yes |
| Yes |
| സീറ്റ് അപ്ഹോൾസ്റ്ററി | Leather |
| ഡ്രൈവർ സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 4 way electrically adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| ഫ്രണ്ട് പാസഞ്ചർ സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 4 way electrically adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| ഡ്രൈവർ ആംറെസ്റ്റ് | Yes |
| വെന്റിലേറ്റഡ് സീറ്റുകൾ | Front only |
| വെന്റിലേറ്റഡ് സീറ്റ് ടൈപ്പ് | Heated and cooled |
| ഫ്രണ്ട് സീറ്റ്ബാക്ക് പോക്കറ്റുകൾ | Yes |
| Front | |
| Single Tone | |
| Leather Wrapped Gear Knob & Wrapped Steering Wheel |
| പവർ വിൻഡോകൾ | Front Only Power Windows, All One-touch up/down |
| പിൻ ഡീഫോഗർ | Yes |
| റെയിൻ സെൻസിംഗ് വൈപ്പറുകൾ | Yes |
| ഡോർ പോക്കറ്റുകൾ | Front |
| Electrically Adjustable & Retractable | |
| Body-Coloured finish, Turn Indicators on ORVMs | |
| Painted | |
| Body Coloured Door Handles | |
| Remote | |
| Both Sides |
| ബോഡി-കളർ ബമ്പറുകൾ | Yes |
| Roof-Mounted Antenna | |
| Yes | |
| Chrome Finish |
| കോർണറിംഗ് ഹെഡ്ലൈറ്റുകൾ | Active |
| ഫോളോ മീ ഹോം ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ | Yes |
| ഹെഡ്ലൈറ്റ് ഹൈറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റർ | Yes |
| ഫോഗ് ലൈറ്റുകൾ | LED - Front |
| ഹെഡ്ലൈറ്റുകൾ | LED |
| പഡിൽ ലാമ്പുകൾ | Yes |
| Yes | |
| LED | |
| Front Glovebox Lamp, | |
| LED |
| ട്രിപ്പ് മീറ്റർ | Multi-Function Display |
| ശരാശരി വേഗത | Yes |
| ക്ലോക്ക് | Digital |
| ഡോർ അജർ വാർണിംഗ് | Yes |
| ഹെഡ്സ് അപ്പ് ഡിസ്പ്ലേ (എച്ച്യുഡി) | No |
| ടാക്കോമീറ്റർ | Analogue |
| Average Fuel Consumption, Distance to Empty, Instantaneous Fuel Consumption & Low Fuel Level Warning | |
| Analogue Instrument Cluster with Adjustable Cluster Brightness |
| സംയോജിത (ഇൻ-ഡാഷ്) മ്യൂസിക്ക് സിസ്റ്റം | Yes |
| സ്മാർട്ട് കണക്റ്റിവിറ്റി | Android Auto & Apple CarPlay |
| ജിപിഎസ് നാവിഗേഷൻ സിസ്റ്റം | Yes |
| ബ്ലൂടൂത്ത് കംപാറ്റിബിലിറ്റി | Phone Calls & Audio Streaming |
| എഎം / എഫ്എം റേഡിയോ | Yes |
| വോയ്സ് കമാൻഡ് | Yes |
| Yes | |
| Yes | |
| Touch-screen Display | |
| 6+ Speakers | |
| AUX Compatibility, Bluetooth Compatibility (Phone Calls & Audio Streaming), DVD Playback |
| 8 Years / 75000 Kms | |
| 3 Years / 160000 Km |
| അലക്സാ കംപാറ്റിബിലിറ്റി | Yes |
| Yes | |
| Yes | |
| Yes |
| Yes | |
| Yes |


Click it and Unblock the Notifications