

Click it and Unblock the Notifications
| വീൽബേസ് | 3022 |
| ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറന്സ് | 228 mm (unladen) |
| ആകെ ഭാരം | 2340 |
| 3200 | |
| 5018 mm * 2105 mm * 1967 mm | |
| First row: 993 mm, Second row: 992 mm & Third row: 993 mm |
| ഡോറുകൾ | 5 |
| സീറ്റിംഗ് ശേഷി | 5 Seats and 2 Rows |
| ബൂട്ട് ശേഷി | 397 L (measured up to the roof) – 1563 L (rear seats folded) |
| എഞ്ചിൻ ഗണം | 3.0L Twin-Turbocharged I6 MHEV |
| ഡ്രൈവ്ട്രെയിൻ | AWD |
| ഇന്ധന ഗണം | Diesel |
| പരമാവധി കരുത്ത് (bhp@rpm) | 345 bhp @ 4000 rpm |
| പരമാവധി ടോർഖ് (Nm@rpm) | 700 Nm @ 1500-3000 rpm |
| എഞ്ചിൻ | 2997 cc, 6 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ | Automatic (TC) - 8 Gears, Manual Override, Sport Mode |
| എമിഷൻ സ്റ്റാൻഡേർഡ് | BS6 Phase 2 |
| Top Speed | 191 |
| 0-100 km/h in 6.4 seconds (claimed) | |
| Yes | |
| Twin Turbo |
| ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ടേണിംഗ് റേഡിയസ് | 6.42 |
| വീലുകൾ | Alloy Wheels |
| മുൻ ടയറുകൾ | 255 / 60 R20 |
| പിൻ ടയറുകൾ | 255 / 60 R20 |
| ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ | Double Wishbone with Coil Springs and Electronic Air Suspension |
| പിൻ സസ്പെൻഷൻ | Multi-link with Coil Springs and Electronic Air Suspension |
| Power-assisted (Electric) steering with 2 spokes | |
| All-terrain Radial - Tubeless Tyres | |
| Unibody/Monocoque Frame | |
| Alloy, Tailgate Mounted | |
| Yes | |
| Yes | |
| Ride Height Adjustment & Air Suspension |
| സീറ്റ് ബെൽറ്റ് വാർണിംഗ് | Yes |
| ഓവർ സ്പീഡ് വാർണിംഗ് | 1 beep over 80kmph, Continuous beeps over 120kmph |
| ആന്റി-ലോക്ക് ബ്രേക്കിംഗ് സിസ്റ്റം (എബിഎസ്) | Yes |


Click it and Unblock the Notifications