

Click it and Unblock the Notifications
| വീൽബേസ് | 2422 |
| ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറന്സ് | 184 mm (unladen) |
| 3731 mm * 1579 mm * 1474 mm |
| ഡോറുകൾ | 5 |
| സീറ്റിംഗ് ശേഷി | 5 Seats and 2 Rows |
| ബൂട്ട് ശേഷി | 279 L |
| ഇന്ധനടാങ്ക് ശേഷി | 28 |
| എഞ്ചിൻ ഗണം | 1.0L |
| ഡ്രൈവ്ട്രെയിൻ | FWD |
| ഇതര ഇന്ധനം | Petrol |
| ഇന്ധന ഗണം | CNG |
| പരമാവധി കരുത്ത് (bhp@rpm) | 67 bhp @ 5500 rpm |
| പരമാവധി ടോർഖ് (Nm@rpm) | 91 Nm @ 4250 rpm |
| എഞ്ചിൻ | 999 cc, 3 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ | Manual - 5 Gears |
| എമിഷൻ സ്റ്റാൻഡേർഡ് | BS6 Phase 2 |
| No | |
| 0-100 km/h in 18.46 seconds (claimed) | |
| No | |
| No | |
| Yes | |
| Yes |
| ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ടേണിംഗ് റേഡിയസ് | 4.9 |
| വീലുകൾ | Steel Rims |
| മുൻ ടയറുകൾ | 165 / 70 R14 |
| പിൻ ടയറുകൾ | 165 / 70 R14 |
| ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ | MacPherson strut with lower transverse link |
| പിൻ സസ്പെൻഷൻ | Twist beam Suspension with coil spring |
| Power assisted (Electric) steering | |
| Radial - Tubeless Tyres | |
| Steel, Located in Boot | |
| No |
| എയർബാഗുകൾ | 2 Airbags (Driver, Front Passenger) |
| ചൈൽഡ് സീറ്റ് ആങ്കർ പോയിന്റുകൾ | No |
| സീറ്റ് ബെൽറ്റ് വാർണിംഗ് | Yes |
| എൻസിഎപി റേറ്റിംഗ് | 1 Star (Global NCAP) |
| ഓവർ സ്പീഡ് വാർണിംഗ് | 1 beep over 80kmph, Continuous beeps over 120kmph |
| Yes | |
| Rear Middle Three Point Seatbelt | |
| Yes | |
| Yes |
| ആന്റി-ലോക്ക് ബ്രേക്കിംഗ് സിസ്റ്റം (എബിഎസ്) | Yes |
| ഇലക്ട്രോണിക് ബ്രേക്ക്-ഫോഴ്സ് ഡിസ്ട്രിബ്യൂഷൻ (ഇബിഡി) | Yes |
| ബ്രേക്ക് അസിസ്റ്റ് (ബിഎ) | Yes |
| ഇലക്ട്രോണിക് സ്റ്റെബിലിറ്റി പ്രോഗ്രാം (ഇഎസ്പി) | Yes |
| ഹിൽ ഹോൾഡ് കൺട്രോൾ | No |
| ട്രാക്ഷൻ കൺട്രോൾ സിസ്റ്റം (ടിസി / ടിസിഎസ്) | Yes |
| Disc (Front), Drum (Rear) |
| സെൻട്രൽ ലോക്കിംഗ് | Manual Key-Operated |
| സ്പീഡ് സെൻസിംഗ് ഡോർ ലോക്ക് | No |
| ചൈൽഡ് സേഫ്റ്റി ലോക്ക് | Yes |
| Yes |
| സ്റ്റിയറിംഗ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | No |
| കീലെസ്സ് സ്റ്റാർട്ട് / ബട്ടൺ സ്റ്റാർട്ട് | No |
| ക്രൂയിസ് കൺട്രോൾ | No |
| പാർക്കിംഗ് സെൻസറുകൾ | Rear |
| പാർക്കിംഗ് അസിസ്റ്റ് | No |
| സൺ വൈസറുകളിൽ വാനിറ്റി മിററുകൾ | Co-Driver |
| ഹീറ്റർ | Yes |
| Yes | |
| No | |
| No | |
| Manual | |
| No |
| കപ്പ് ഹോൾഡറുകൾ | Cupholders in Front Only |
| No |
| സീറ്റ് അപ്ഹോൾസ്റ്ററി | Fabric |
| ഡ്രൈവർ സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| ഫ്രണ്ട് പാസഞ്ചർ സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| പിൻ ആംറെസ്റ്റ് | No |
| ഫോൾഡ് ചെയ്യാവുന്ന പിൻ സീറ്റ് | Flat |
| സ്പലിറ്റ് റിയർ സീറ്റ് | No |
| ഫ്രണ്ട് സീറ്റ്ബാക്ക് പോക്കറ്റുകൾ | Yes |
| Bench | |
| Front & Rear | |
| No | |
| Single Tone |
| പവർ വിൻഡോകൾ | No |
| പിൻ ഡീഫോഗർ | No |
| പിൻ വൈപ്പർ | No |
| റെയിൻ സെൻസിംഗ് വൈപ്പറുകൾ | No |
| ഡോർ പോക്കറ്റുകൾ | Front |
| Optional | |
| Internally Adjustable | |
| Black finish ORVM Colour | |
| Black | |
| Black Door Handles Finish | |
| Internal with Key |
| റൂഫ് റെയിലുകൾ | No |
| ബോഡി-കളർ ബമ്പറുകൾ | Yes |
| ബോഡി കിറ്റ് | No |
| Black | |
| No |
| ഫോളോ മീ ഹോം ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ | No |
| ഹെഡ്ലൈറ്റ് ഹൈറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റർ | No |
| ഫോഗ് ലൈറ്റുകൾ | No |
| ഹെഡ്ലൈറ്റുകൾ | Halogen |
| പഡിൽ ലാമ്പുകൾ | 2 |
| No | |
| Halogen | |
| Front | |
| LED |
| ട്രിപ്പ് മീറ്റർ | 2 Trips Electronic |
| ശരാശരി വേഗത | Yes |
| ക്ലോക്ക് | Digital |
| ഡോർ അജർ വാർണിംഗ് | No |
| ഗിയർ ഇൻഡിക്കേറ്റർ | Yes |
| ടാക്കോമീറ്റർ | Digital |
| Yes | |
| Yes | |
| Average Fuel Consumption, Distance to Empty & Low Fuel Level Warning | |
| Digital Instrument Cluster | |
| No |
| സംയോജിത (ഇൻ-ഡാഷ്) മ്യൂസിക്ക് സിസ്റ്റം | No |
| സ്മാർട്ട് കണക്റ്റിവിറ്റി | No |
| ജിപിഎസ് നാവിഗേഷൻ സിസ്റ്റം | No |
| ബ്ലൂടൂത്ത് കംപാറ്റിബിലിറ്റി | No |
| എഎം / എഫ്എം റേഡിയോ | No |
| വോയ്സ് കമാൻഡ് | No |
| വയർലെസ് ചാർജർ | No |
| No | |
| No | |
| No | |
| No |
| 3 Years / 100000 Km |
| No | |
| No |


Click it and Unblock the Notifications