

Click it and Unblock the Notifications
| വീൽബേസ് | 2636 |
| ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറന്സ് | 182 mm (unladen) |
| 1538 | |
| 3985 mm * 1734 mm * 1643 mm |
| ഡോറുകൾ | 5 |
| സീറ്റിംഗ് ശേഷി | 7 Seats and 3 Rows |
| ബൂട്ട് ശേഷി | 84 L |
| ഇന്ധനടാങ്ക് ശേഷി | 40 |
| എഞ്ചിൻ ഗണം | 1.0 Litre Energy Engine |
| ഡ്രൈവ്ട്രെയിൻ | FWD |
| ഇതര ഇന്ധനം | Petrol |
| ഇന്ധന ഗണം | CNG |
| പരമാവധി കരുത്ത് (bhp@rpm) | 71 bhp @ 6250 rpm |
| പരമാവധി ടോർഖ് (Nm@rpm) | 96 Nm @ 3500 rpm |
| എഞ്ചിൻ | 999 cc, 3 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC, Multi-Point fuel distribution |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ | Manual - 5 Gears |
| എമിഷൻ സ്റ്റാൻഡേർഡ് | BS6 Phase 2 |
| 0-100 km/h in 15.35 seconds (claimed) | |
| Yes | |
| Yes |
| വീലുകൾ | Steel Rims |
| മുൻ ടയറുകൾ | 185 / 65 R15 |
| പിൻ ടയറുകൾ | 185 / 65 R15 |
| ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ | McPherson Strut with Lower Triangle & Coil Spring |
| പിൻ സസ്പെൻഷൻ | Torison Beam Axle |
| Power assisted (Electric) steering with 3 spokes | |
| Radial - Tubeless Tyres | |
| Unibody/Monocoque Frame | |
| Steel |
| എയർബാഗുകൾ | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, 2 Curtain, Driver Side, Front Passenger Side) |
| ചൈൽഡ് സീറ്റ് ആങ്കർ പോയിന്റുകൾ | Yes |
| സീറ്റ് ബെൽറ്റ് വാർണിംഗ് | Yes |
| എൻസിഎപി റേറ്റിംഗ് | Not Tested |
| ഓവർ സ്പീഡ് വാർണിംഗ് | 1 beep over 80kmph, Continuous beeps over 120kmph |
| Yes | |
| Yes | |
| Rear Bumper | |
| Front & Rear | |
| Rear Middle Three Point Seatbelt | |
| Yes | |
| Impact Sensing Auto Door Unlock | |
| Pretensioning with Load Limiter (Driver Only) |
| ആന്റി-ലോക്ക് ബ്രേക്കിംഗ് സിസ്റ്റം (എബിഎസ്) | Yes |
| ഇലക്ട്രോണിക് ബ്രേക്ക്-ഫോഴ്സ് ഡിസ്ട്രിബ്യൂഷൻ (ഇബിഡി) | Yes |
| ബ്രേക്ക് അസിസ്റ്റ് (ബിഎ) | Yes |
| ഇലക്ട്രോണിക് സ്റ്റെബിലിറ്റി പ്രോഗ്രാം (ഇഎസ്പി) | Yes |
| ഹിൽ ഹോൾഡ് കൺട്രോൾ | Yes |
| ട്രാക്ഷൻ കൺട്രോൾ സിസ്റ്റം (ടിസി / ടിസിഎസ്) | Yes |
| Disc (Front), Drum (Rear) |
| സെൻട്രൽ ലോക്കിംഗ് | Keyless |
| സ്പീഡ് സെൻസിംഗ് ഡോർ ലോക്ക് | Yes |
| ചൈൽഡ് സേഫ്റ്റി ലോക്ക് | Yes |
| Yes |
| എയർകണ്ടീഷണർ | Manual (Front AC: Single Zone with Fan speed control, Second row AC: Vents on Pillars, Third row AC: Vents on Roof) |
| സ്റ്റിയറിംഗ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | Tilt |
| കീലെസ്സ് സ്റ്റാർട്ട് / ബട്ടൺ സ്റ്റാർട്ട് | No |
| ക്രൂയിസ് കൺട്രോൾ | No |
| പാർക്കിംഗ് സെൻസറുകൾ | Rear |
| പാർക്കിംഗ് അസിസ്റ്റ് | Reverse Camera |
| സൺ വൈസറുകളിൽ വാനിറ്റി മിററുകൾ | Co-Driver |
| ഹീറ്റർ | Yes |
| Yes | |
| PM 2.5 | |
| Yes | |
| Capless | |
| 2 x 12V Power Outlets | |
| Front (Foldable) & Rear (Foldable) |
| കപ്പ് ഹോൾഡറുകൾ | Cupholders in Front Only |
| ഡ്രൈവർ ആംറെസ്റ്റ് സ്റ്റോറേജ് | No |
| No |
| സീറ്റ് അപ്ഹോൾസ്റ്ററി | Fabric |
| മൂന്നാം നിര സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 2 way manually adjustable (backrest tilt: forward / back) |
| ഡ്രൈവർ സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| ഫ്രണ്ട് പാസഞ്ചർ സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| ഡ്രൈവർ ആംറെസ്റ്റ് | No |
| ഫോൾഡ് ചെയ്യാവുന്ന പിൻ സീറ്റ് | Flat |
| സ്പലിറ്റ് റിയർ സീറ്റ് | 60:40 |
| സ്ലിറ്റ് മൂന്നാം നിര സീറ്റുകൾ | 50:50 |
| ഫ്രണ്ട് സീറ്റ്ബാക്ക് പോക്കറ്റുകൾ | Yes |
| Bench | |
| Bench | |
| Front & Rear | |
| 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) | |
| Dual Tone (Black & Silver) |
| പവർ വിൻഡോകൾ | Front & Rear Power Windows |
| പിൻ ഡീഫോഗർ | No |
| പിൻ വൈപ്പർ | Yes |
| റെയിൻ സെൻസിംഗ് വൈപ്പറുകൾ | No |
| ഡോർ പോക്കറ്റുകൾ | Front |
| Optional | |
| Electrically Adjustable | |
| Black finish, Turn Indicators on ORVMs | |
| Silver | |
| Manual Dimming | |
| Black Door Handles Finish, Pull Handles Type | |
| Cabin-Release |
| റൂഫ് റെയിലുകൾ | Yes |
| ബോഡി-കളർ ബമ്പറുകൾ | Yes |
| ബോഡി കിറ്റ് | Cladding - Black/Grey |
| Roof-Mounted Antenna | |
| Yes | |
| Chrome Insert |
| ഫോളോ മീ ഹോം ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ | No |
| ഫോഗ് ലൈറ്റുകൾ | No |
| ഹെഡ്ലൈറ്റുകൾ | Halogen Projector |
| പഡിൽ ലാമ്പുകൾ | 2 |
| ആംബിയന്റ് ഇന്റീരിയർ ലൈറ്റിംഗ് | Optional |
| No | |
| LED | |
| No | |
| Taillight | |
| Button Controlled Front and Rear LED Cabin lamps, Reading Lamp, | |
| No |
| ട്രിപ്പ് മീറ്റർ | 2 Trips Electronic |
| ശരാശരി വേഗത | Yes |
| ക്ലോക്ക് | Digital |
| ഡോർ അജർ വാർണിംഗ് | Yes |
| ഗിയർ ഇൻഡിക്കേറ്റർ | Yes |
| ടാക്കോമീറ്റർ | Digital |
| Digital | |
| Yes | |
| Yes | |
| Average Fuel Consumption, Distance to Empty & Low Fuel Level Warning | |
| Digital Instrument Cluster | |
| No |
| സംയോജിത (ഇൻ-ഡാഷ്) മ്യൂസിക്ക് സിസ്റ്റം | Yes |
| സ്മാർട്ട് കണക്റ്റിവിറ്റി | Android Auto (Wired) & Apple CarPlay (Wired) |
| ജിപിഎസ് നാവിഗേഷൻ സിസ്റ്റം | Yes |
| ബ്ലൂടൂത്ത് കംപാറ്റിബിലിറ്റി | Phone Calls & Audio Streaming |
| എഎം / എഫ്എം റേഡിയോ | Yes |
| വയർലെസ് ചാർജർ | No |
| Yes | |
| 8" Touch-screen Display | |
| 4 Speakers | |
| Bluetooth Compatibility (Phone Calls & Audio Streaming) |
| 3 Years / 100000 Kms |


Click it and Unblock the Notifications