

Click it and Unblock the Notifications
| വീൽബേസ് | 2501 |
| ഗ്രൗണ്ട് ക്ലിയറന്സ് | 165 mm (unladen) |
| 3990 mm * 1755 mm * 1523 mm |
| ഡോറുകൾ | 5 |
| സീറ്റിംഗ് ശേഷി | 5 Seats and 2 Rows |
| ബൂട്ട് ശേഷി | 345 L |
| ഇന്ധനടാങ്ക് ശേഷി | 37 |
| എഞ്ചിൻ ഗണം | 1.2 Revotron |
| ഡ്രൈവ്ട്രെയിൻ | FWD |
| ഇന്ധന ഗണം | Petrol |
| പരമാവധി കരുത്ത് (bhp@rpm) | 87 bhp @ 6000 rpm |
| പരമാവധി ടോർഖ് (Nm@rpm) | 115 Nm @ 3250 rpm |
| എഞ്ചിൻ | 1199 cc, 3 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC, Liquid Cooled |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ | Manual - 5 Gears |
| എമിഷൻ സ്റ്റാൻഡേർഡ് | BS6 Phase 2 |
| No | |
| 0-100 km/h in 12.8 seconds (claimed) | |
| No | |
| Yes | |
| Yes | |
| No |
| ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ടേണിംഗ് റേഡിയസ് | 5 |
| വീലുകൾ | Steel Rims |
| മുൻ ടയറുകൾ | 185 / 60 R16 |
| പിൻ ടയറുകൾ | 185 / 60 R16 |
| ഫ്രണ്ട് സസ്പെൻഷൻ | Independent MacPherson Dual Path Strut with Coil Spring |
| പിൻ സസ്പെൻഷൻ | Twist Beam with Coil Spring and Shock Absorber |
| Glow In The Dark Steering | |
| Power assisted (Electric) steering with 2 spokes | |
| Road Radial - Tubeless Tyres | |
| Steel, Located in Boot | |
| No |
| എയർബാഗുകൾ | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, 2 Curtain, Driver Side, Front Passenger Side) |
| ചൈൽഡ് സീറ്റ് ആങ്കർ പോയിന്റുകൾ | Yes |
| സീറ്റ് ബെൽറ്റ് വാർണിംഗ് | Yes |
| എൻസിഎപി റേറ്റിംഗ് | 5 Star (Bharat NCAP) |
| ഓവർ സ്പീഡ് വാർണിംഗ് | 1 beep over 80kmph, Continuous beeps over 120kmph |
| എമർജൻസി ബ്രേക്ക് ലൈറ്റ് ഫ്ലാഷിംഗ് | Yes |
| No | |
| Yes | |
| Rear Middle Three Point Seatbelt | |
| No | |
| No | |
| Pretensioning with Load Limiter (All) |
| ആന്റി-ലോക്ക് ബ്രേക്കിംഗ് സിസ്റ്റം (എബിഎസ്) | Yes |
| ഇലക്ട്രോണിക് ബ്രേക്ക്-ഫോഴ്സ് ഡിസ്ട്രിബ്യൂഷൻ (ഇബിഡി) | Yes |
| ബ്രേക്ക് അസിസ്റ്റ് (ബിഎ) | No |
| ഇലക്ട്രോണിക് സ്റ്റെബിലിറ്റി പ്രോഗ്രാം (ഇഎസ്പി) | Yes |
| ഹിൽ ഹോൾഡ് കൺട്രോൾ | Yes |
| ട്രാക്ഷൻ കൺട്രോൾ സിസ്റ്റം (ടിസി / ടിസിഎസ്) | Yes |
| ഹിൽ ഡിസന്റ് കൺട്രോൾ | No |
| Disc (Front), Drum (Rear) |
| സെൻട്രൽ ലോക്കിംഗ് | Remote |
| സ്പീഡ് സെൻസിംഗ് ഡോർ ലോക്ക് | Yes |
| ചൈൽഡ് സേഫ്റ്റി ലോക്ക് | Yes |
| Yes |
| എയർകണ്ടീഷണർ | Automatic Climate Control (Front AC: Single Zone with Fan speed control) |
| സ്റ്റിയറിംഗ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | Tilt |
| കീലെസ്സ് സ്റ്റാർട്ട് / ബട്ടൺ സ്റ്റാർട്ട് | No |
| ക്രൂയിസ് കൺട്രോൾ | Yes |
| പാർക്കിംഗ് സെൻസറുകൾ | Rear |
| പാർക്കിംഗ് അസിസ്റ്റ് | Reverse Camera |
| ഹീറ്റർ | No |
| Yes | |
| No | |
| Yes | |
| No | |
| 1 x 12V Power Outlet |
| ഡ്രൈവർ ആംറെസ്റ്റ് സ്റ്റോറേജ് | Yes |
| സൺഗ്ലാസ് ഹോൾഡർ | No |
| No |
| സീറ്റ് അപ്ഹോൾസ്റ്ററി | Fabric |
| ഡ്രൈവർ സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 8 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down, seat height: up / down) |
| ഫ്രണ്ട് പാസഞ്ചർ സീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റ്മെന്റ് | 6 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down) |
| ഡ്രൈവർ ആംറെസ്റ്റ് | No |
| പിൻ ആംറെസ്റ്റ് | No |
| സ്പലിറ്റ് റിയർ സീറ്റ് | No |
| Bench | |
| Front & Rear | |
| No |
| പവർ വിൻഡോകൾ | All Power Windows |
| പിൻ ഡീഫോഗർ | Yes |
| പിൻ വൈപ്പർ | No |
| റെയിൻ സെൻസിംഗ് വൈപ്പറുകൾ | Yes |
| ഡോർ പോക്കറ്റുകൾ | Front & Rear |
| Auto Folding | |
| Piano Black finish, Turn Indicators on ORVMs | |
| Black | |
| Body Coloured Door Handles, Flush Fit Handles Type | |
| Manual |
| റൂഫ് റെയിലുകൾ | No |
| ബോഡി-കളർ ബമ്പറുകൾ | Yes |
| ബോഡി കിറ്റ് | No |
| No | |
| Roof-Mounted Antenna | |
| No |
| കോർണറിംഗ് ഹെഡ്ലൈറ്റുകൾ | No |
| ഫോളോ മീ ഹോം ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ | Yes |
| ഹെഡ്ലൈറ്റ് ഹൈറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റർ | Yes |
| ഫോഗ് ലൈറ്റുകൾ | No |
| ഹെഡ്ലൈറ്റുകൾ | LED |
| പഡിൽ ലാമ്പുകൾ | No |
| ആംബിയന്റ് ഇന്റീരിയർ ലൈറ്റിംഗ് | No |
| Yes | |
| LED | |
| Button Controlled Front Halogen Cabin lamps, Reading Lamp, | |
| No |
| ട്രിപ്പ് മീറ്റർ | 2 Trips |
| ശരാശരി വേഗത | No |
| ക്ലോക്ക് | Digital |
| ഡോർ അജർ വാർണിംഗ് | Yes |
| ഹെഡ്സ് അപ്പ് ഡിസ്പ്ലേ (എച്ച്യുഡി) | No |
| ടാക്കോമീറ്റർ | Digital |
| Low Fuel Level Warning | |
| TFT Instrument Cluster |
| സംയോജിത (ഇൻ-ഡാഷ്) മ്യൂസിക്ക് സിസ്റ്റം | Yes |
| സ്മാർട്ട് കണക്റ്റിവിറ്റി | Android Auto & Apple CarPlay |
| ജിപിഎസ് നാവിഗേഷൻ സിസ്റ്റം | Yes |
| ബ്ലൂടൂത്ത് കംപാറ്റിബിലിറ്റി | Phone Calls & Audio Streaming |
| എഎം / എഫ്എം റേഡിയോ | Yes |
| വയർലെസ് ചാർജർ | No |
| Yes | |
| No | |
| 7" Touch-screen Display | |
| 4 Speakers | |
| Bluetooth Compatibility (Phone Calls & Audio Streaming) |
| 3 Years / 100000 Kms |
| അലക്സാ കംപാറ്റിബിലിറ്റി | No |
| No |


Click it and Unblock the Notifications